Tình hình thu nhập mỗi giờ của ae mmo

BikKis

Junior
Reactions
4
MR
0.000
không biết các pro như thế nào, mong moi người chia sẻ thành thật thu nhập trung bình mỗi giờ kiếm đc . mình thì mỗi giờ kiếm đc tb 2.35$ đây là thu nhập chủ động. còn những thứ thụ động thì mình ko tính. chẳng biết có nên tiếp tục ko, thân xác hoang tàn quá.

1 ngày 10$ :(

Cũng mới vào nghề dc 3 tháng nay. Thu nhập giò cũng dc 1.5$/h

Cũng mới vào nghề dc 3 tháng nay. Thu nhập giò cũng dc 1.5$/h
cái này gọi là thụ động rồi. mặc dù mình tạo ra cơ hội nhưng nó mang tính hên xui khó đoán nên bỏ sang bên đi. 3 tháng kiếm chừng đó ngon rồi. Khi nó đi vào ổn định thì ngon nữa.

đụ má, 18.45$/ ngày mà vất vả thấy tía nó luôn. con số đó bằng các pro ở đây làm trong 30 phút. nên mới nản.

hãy so sánh với các bạn cùng trang lứa chứ pro thì so sánh làm gì @@

vkl hỏi tính theo giờ :v , tính theo tháng còn chả có mấy ấy chứ =)) cứ bảo pro kiếm nhiều mà có biết được bao người được gọi là pro đâu, số đấy cũng ít. với cả mấy ông ấy cũng chả mấy khi khoe :)) chỉ có mấy thằng newbie khoe nhau là chủ yếu để lấy động lực thôi =))

hãy so sánh với các bạn cùng trang lứa chứ pro thì so sánh làm gì @@
cùng trang lứa, mấy đứa thân nhất đi làm ngoài nó tính lương 20-30tr/ tháng, nên mới nản đây. hic.luôn cố gắng để cải thiện nhưng lâu nay cứ tầm đó, thêm nhiều biện pháp vẫn tầm mức đó. có lẽ đây là kiếp nhặt tiền lẻ của mình rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week