Tính năng mới của youtube hay sao vậy các bác

Status
Not open for further replies.

acquydianguc

Banned
Reactions
184
MR
0.245
Facebook
Follow me on Facebook

nói đổi giao diện thôi, chứ tính năng thfi vẫn như cũ
đúng rồi, gì lạ đâu, tính năng cũ chứ ko mới, chỉ là giao diện nhìn khác tí

thằng bò YT cứ giết kênh sau 1 gậy, ko chịu khắc phục, đổi giao diện mấy cái này làm quái gì :mad:
gì mà chết sau một gậy giữ vậy bạn mình ăn phải 3 gậy mới chết mà thường là dính tools ăn lần 3 gậy ngủm :oops::oops::oops::oops:

gì mà chết sau một gậy giữ vậy bạn mình ăn phải 3 gậy mới chết mà thường là dính tools ăn lần 3 gậy ngủm :oops::oops::oops::oops:
mail báo về chỉ có 1 gậy là die kênh luôn, tức muốn đập cái màn hình nhưng nghĩ lại màn hình của mình không có lỗi :(

thằng bò YT cứ giết kênh sau 1 gậy, ko chịu khắc phục, đổi giao diện mấy cái này làm quái gì :mad:
1 gậy vì video manh tính spam nghiêm trọng nó mới cho die luôn, còn bị cắm cờ bình thường nó xem xét nó cho gậy 6 tháng thôi chứ làm gì bay hẳn

1 gậy vì video manh tính spam nghiêm trọng nó mới cho die luôn, còn bị cắm cờ bình thường nó xem xét nó cho gậy 6 tháng thôi chứ làm gì bay hẳn

chẳng qua là do chiến phim mà thôi.
Bà nội nó! Mình ko hề fake tiêu đề, tags, des, ko spam trong mô tả, ko chèn link trong mô tả.... >>> 1 gậy spam vẫn die! Kháng cáo thì lúc được lúc ko. Nói thật là do lúc đó ko có thời gian làm mấy việc đấy nên tạm bỏ YT trong hơn 2 tháng qua. Bây giờ tình hình có khắc phục hay không thì vẫn chưa rõ. Có lẽ sẽ quay lại YT trong tháng này :)

chẳng qua là do chiến phim mà thôi.
Bà nội nó! Mình ko hề fake tiêu đề, tags, des, ko spam trong mô tả, ko chèn link trong mô tả.... >>> 1 gậy spam vẫn die! Kháng cáo thì lúc được lúc ko. Nói thật là do lúc đó ko có thời gian làm mấy việc đấy nên tạm bỏ YT trong hơn 2 tháng qua. Bây giờ tình hình có khắc phục hay không thì vẫn chưa rõ. Có lẽ sẽ quay lại YT trong tháng này :)
tìm cái phim bạn reup quất lại nó, nó rp bạn để nó ăn mình đó mà :p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week