SCAM Tinhchillagiacchiembao - ChuongGio - aldream - BlackJack1406 - Tran Nguyen Hoang My (not Rinny)

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Sáng nay đang ngồi thì có chú YH: tinhchillagiacchiembao nhờ mình trung gian dùm. Nhìn cái nick thì mình đã biết là fake của cậu chemgio rồi, người bình thường thì chẳng ai đặt nick giống 99% chỉ fake 1 ký tự dễ nhầm lẫn như vậy. Gặp ng mua newbie là cậu cuibap_rambo ko biết check nguồn PayPal nên có nhờ mình, bình thường thì mình ko giúp vì thật sự bận nhưng thấy có khả năng scam nên mình phải ra tay.

Bên mua lấy ID và pass team để mình log vào máy bên kia, bằng vài nghiệp vụ đơn giản thì thấy acc pp này 99,99% là acc hack, và nếu ng mua có mua thì sau khi thanh toán $ thì cũng có thể ăn dispute, nên mình có nói nhỏ ng bán tính lừa nó vào tròng để lấy 17pp trả cho ng bị hại nhưng nó đánh hơi được nguy hiểm nên lặn mất tăm ko 1 dấu vết còn sót lại :D

Nick nó thì cũng chỉ có vài post nên mình cũng k muốn nêu ra làm gì, ban thì nó lập cái nick khác dễ như trở bàn tay, IP thì nó xài 3G :oops:

Điều mình muốn nói ở đây là mấy chú Scam thì né anh ra, hic mấy chú scam mà cứ kiếm anh làm trung gian là sao @@, chơi với dao có ngày đứt tay à :rolleyes:.

Vài proof gọi là, anh em thu mua pp thì né 17pp này ra nhé, coi chừng mang họa vào thân đấy.

Info PP

Bookmark là 188BET :eek: Biker o_O Haivl :confused: POB :mad:

Gmail cuả him

Và qua bài này cho thấy thủ phạm các vụ fake nick gần đây ko phải là Rinny mà chính là Tran Nguyen Hoan My - aldream - BlackJack1406 - ChuongGio và các vụ scam gần đây, nên anh em nào bị Scam fake nick gần đây thì cứ đến nhà kiếm chú em này nhè, mùa banh bóng nên mấy chú scam hoạt động hơi rầm rộ nhằm kiếm tiền ***. Rinny thì đang chờ ngày đền tội rồi, còn ku em này thì vẫn chưa bị gì nên vẫn còn đi scam người ta, thiết nghĩ anh em nên chung sức làm luôn vụ này

Bạn này có 1 chiêu là fake nick đi scam, hầu như những nhân vật nổi tiếng ở 4rum đều bị hắn fake yahoo cả hay sao ấy :confused:

Thằng này sáng nay PM em liên tục nhờ trung gian, lúc đó em đang ra bank nên ko trả lời nó, không để ý kỹ cứ tưởng là anh chemgio, sau đó nó add nick mình, thật nguy hiểm, cám ơn anh TongHaoNhi nhé! :)

Thằng này sáng nay PM em liên tục nhờ trung gian, lúc đó em đang ra bank nên ko trả lời nó, không để ý kỹ cứ tưởng là anh chemgio, sau đó nó add nick mình, thật nguy hiểm, cám ơn anh TongHaoNhi nhé! :)
Thường mấy thằng scam nó cũng ngại nhờ anh trung gian lắm :D

Chắc sáng nay nhờ em ko được nó vã lắm mới phải nhờ đến anh và kết quả là bị lên báo :oops:

Thường mấy thằng scam nó cũng ngại nhờ anh trung gian lắm :D

Chắc sáng nay nhờ em ko được nó vã lắm mới phải nhờ đến anh và kết quả là bị lên báo :oops:
;) Vâng hi em thì cứ theo trình tự mà làm thôi, thủ đoạn của bọn này có thể thay đổi liên tục nên cũng phải cẩn thận :D

haiz lại là vụ thứ 2 giả danh mình thật là bó tay ,anh em chú ý nếu có ai giả dạng nick yahoo của mình thì vui lòng nói nick đó pm trong forum nhé ,vậy là xong chắc chắn ,tối ngày cứ fake nick đi scam ,thiệt là bó tay,thanks em professional đã giúp a minh oan giùm :D ,và 1 điều chú ý nữa thường là mình chỉ mua ,chứ ít khi bán nhé, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week