Event [tltd2010] Có tý chút mong anh em nhận :D

Status
Not open for further replies.

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Nói nhanh cho vuông nhé :D . Hôm nay sực nhớ chưa có gì để đóng góp cho forum cả nên quyết định làm cái event cho anh em ^^ :binhsua38: . Lúc nhớ ra lại đầu tư hết $ mất rồi :D , may còn mấy em LR full mail chưa kịp bán :p

Mí em nó đây , anh chị em vào thẩm nào :D :

U9999051 U3230323 U0068000 U2930239

Thể lệ : anh em thích em nào comment em nó rồi muốn chém ró gì thì tùy :D , đến 7h tối T7 (2/6) mình sẽ tổng kết giải nhé :D , random 5 bác :D . Có thể CN mới on được nên có thể sẽ tổng kết vào CN nhưng chỉ tính lượt post đến 19h T7 thôi nhé :D

P/s : event chỉ dành cho mem >100 post và reg nick trước 31/5 . Giải thưởng mình sẽ inbox từng người thông tin LR + mail , các bạn tự thay đổi . Lưu ý LR đã trao không được bán qua bán lại nhé , ai có mục đích lấy số LR để bán thì đừng vào đây nhé :D , không thanks không trao LR nhé :D

Last edited by a moderator:
con mình đẹp hơn :m015:

haizz.. tiếc quá nhỉ.......spam khá nhìu mà cứ post lên 1 ít lại bị trừ đi.....cụ thể là tối qua vừa thấy 39 post hnay đã lại 33 rồi. Thank 1 cái vì tinh thần chia sẻ của chủ thớt và rất nhiệt tình vs ae new chiến ptu

haizz.. tiếc quá nhỉ.......spam khá nhìu mà cứ post lên 1 ít lại bị trừ đi.....cụ thể là tối qua vừa thấy 39 post hnay đã lại 33 rồi. Thank 1 cái vì tinh thần chia sẻ của chủ thớt và rất nhiệt tình vs ae new chiến ptu

PTU mình biết gì chỉ nấy thôi mà :D ..... sao lại bị trừ post nhỉ ^^?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week