Report Tố cáo hành vi vu khống và bôi nhọ của các mem

Status
Not open for further replies.

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Bữa h tại mình bận quá nên việc report chưa lập đc (đi du lịch và mở văn phòng)...
Vấn đề nó xoay quanh việc của Redload và các mem. Thằng Redload thì mình k rõ nó như thế nào vì topic của nó k care từ rất lâu r`...
Nhưng vấn đề chính là tự nhiên các bạn ý lại bảo mình là thằng scammer. Thì vấn đề vô lý nó nằm ở đây. Tự nhiên mình cho thuê cổng thanh toán thì lại lôi mình vào là chủ của Redload r` lôi kéo 1 số thành viên khác nói 1 số vấn đề làm ảnh hưởng đến mình và 1 số người khác (các filehost chạy trên cổng thanh toán của mình).
Hiện tại cổng thanh toán mình đã stop và k nhận thêm nữa ...
1 số người đó đã có hành vi lăng mạ mình với những lời k hay và nếu k có người thông báo thì chắc là bị chửi sau lưng và khó ngủ ngon đc :( (Cảm ơn @losslala).
Các bạn dưới đây xin mời vào (người đã tham gia trong topic):
@whatthephosphate
@kantana (đã xử lý rõ ràng)
@lieuxinh (gom chung các merchant của mình là scam, ảnh hưởng tất cả xung quanh)
@PtuKuToNhuPhic

Proof của cậu whatthephosphate :

Proof của bác PtuKuToNhuPhic

Còn về vấn đề chính thì Mod @SonJG đã rõ vì có cậu ấy theo dõi topic.
Proof mình có đũ nên mình sẽ cung cấp cho BQT xem xét và xử lý nghiêm theo rules:
Mình là người Việt nam nên là sẽ xử lý theo tình cảm trước, nếu các bạn ấy đồng ý nhận lỗi và xin lỗi thì mình sẽ bỏ qua. Còn k thì cứ theo rule của MMO mà làm :D

Mong BQT xử lý hợp lý vì đây là vấn đề danh dự chứ k phải vấn đề nhỏ nhặt.
Thân

Topic proof vẫn còn đây : http://mmo4me.com/threads/redload-n...rates-noticed-discussion-thread.177644/page-9

Last edited:
Tớ đã nói rõ ràng với cậu thế này rồi mà:

Thân.

Upvote 0
@SonJG :đã cập nhật proof. Mình thì mình chỉ care cho 2 bạn whatthephosphate và @PtuKuToNhuPhic thôi.
2 bạn kia thì k ảnh hưởng mấy, riêng cậu @kantana thì đã giải thích ở trong topic r`, do có 1 tý hiểu lầm trong lời nói.
Mong BQT xử lý nghiêm

Upvote 0
Chào,
Theo proof cậu đưa, riêng @PtuKuToNhuPhic thì chỉ có những lời hơi khó nghe thôi (mà những lời nói này trên Forum thì nhiều nhan nhản) nên chưa đủ điều kiện để sử lý.

Riêng @whatthephosphate thì đang chịu án ban nên ko thể giải thíc hay đưa ra bằng chứng. Khi hết hạn nếu ko giải thích được BQT sẽ có có hướng xử lý.

Last edited:
Upvote 0
Chào,
Theo proof cậu đưa, riêng @PtuKuToNhuPhic thì chỉ có những lời hơi khó nghe thôi (mà những lời nói này trên Forum thì nhiều nhan nhản) nên chưa đủ điều kiện để sử lý.

Riêng @whatthephosphate thì đang chịu án ban nên ko thể giải thíc hay đưa ra bằng chứng. Khi hết hạn nếu ko giải thích được BQT sẽ có có hướng xử lý.

Vâng đúng là nhiều rất nhiều. Nhưng topic mình lập ra để bồi thường danh dự của mình. Vì bạn đó đã xúc phạm đến danh dự của mình :)
Nếu nhìn thì k có gì nhưng trong câu nói thì nó có vấn đề trong đó. Mong @SonJG đọc kĩ và giải quyết giùm mình.

Upvote 0
Ở đây hay ở đâu cũng vậy hết. Luôn có những thành phần thiếu suy nghĩ, cho nên cậu cũng ko nên chấp làm j. Danh dự hay uy tín của c ko vì 1 vài lời nói của họ mà sứt mẻ miếng nào đâu. Mình không làm gì sai, ko có gì phải sợ thì sẽ tự tạo dc uy tín thôi.
ps: mà nhiều lúc cũng khó nghe thật, mình ko phải là người bị chửi mà đọc cmt xong cũng cảm thấy tức cho họ nữa.

Vâng đúng là nhiều rất nhiều. Nhưng topic mình lập ra để bồi thường danh dự của mình. Vì bạn đó đã xúc phạm đến danh dự của mình :)
Nếu nhìn thì k có gì nhưng trong câu nói thì nó có vấn đề trong đó. Mong @SonJG đọc kĩ và giải quyết giùm mình.

Upvote 0
Ở đây hay ở đâu cũng vậy hết. Luôn có những thành phần thiếu suy nghĩ, cho nên cậu cũng ko nên chấp làm j. Danh dự hay uy tín của c ko vì 1 vài lời nói của họ mà sứt mẻ miếng nào đâu. Mình không làm gì sai, ko có gì phải sợ thì sẽ tự tạo dc uy tín thôi.
ps: mà nhiều lúc cũng khó nghe thật, mình ko phải là người bị chửi mà đọc cmt xong cũng cảm thấy tức cho họ nữa.
Proof còn đấy. Cậu theo dõi chắc cũng rõ. Tự dưng lại bị dây vào. Rất ư là ức chế. Bác kia già r` cmt như thế k bik ai hôi sữa nữa ...

Upvote 0
làm ăn đã khó khăn rồi ae phải thương nhau mà sống chứ :( suốt ngày cãi lộn thế nào thì còn thời gian đâu mà tiêu tiền :D

Upvote 0
lắm chuyện vl ra, nói thật mình cũng éo ưa thằng thớt
tuổi thì nhỏ, éo biết tài cán gì không mà lúc lol nào cũng ra cái vẻ biết nhiều và khinh người
Tố cáo để nổi tiếng đây mà

Upvote 0
lắm chuyện vl ra, nói thật mình cũng éo ưa thằng thớt
tuổi thì nhỏ, éo biết tài cán gì không mà lúc lol nào cũng ra cái vẻ biết nhiều và khinh người
Tố cáo để nổi tiếng đây mà
nó sah 86 đó anh :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member