Tốc độ mạng 3g Việt Teo - Quá khủng - Công cụ kiếm tiền online của mình bao lâu nay

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.344
$150.00
Tình hình là hôm qua lỡ mất 1 site revshare. Cả đêm nằm tiếc mãi. Sáng tỉnh dậy nghịch lăng nhăng thấy có site test tôc độ mạng. Test thử xem công cụ kiếm tiền trên mạng của mình bao lâu nay nó khủng đến thế nào.
Mình dùng con Galaxy Y, 3g của Viettel, gói cước trọn gói 40k dùng cả tháng. Dùng Galaxy Y phát wifi xong lấy laptop bắt wifi để vào mạng. Ấy thế mà dùng bao lâu nay. chiến cả chục site revshare vẫn ngon lành, vào mmo4me post bài rùi chat chít, còn mở 1 lúc vài tab nữa, kiếm cũng đc kha khá xiền nhờ em 3g này đó. Vào mạng ầm ầm. Thử phát xem mạng mình đang dùng có tốc độ bao nhiêu. Đây là kết quả: Xin mời anh em chiêm ngưỡng::binhsua146:

Ping đến server Hà Nội

Lần 1
.

Lần 2

Ping đến server Hải Phòng

Lần 1

Lần 2

Xem xong phát ngất luôn!:binhsua166:Có ai chiến mmo với cấu hình khủng như mình không?:binhsua146:

Last edited by a moderator:
ping của t có hơn 100, mợ trên núi đau khổ dzữ, tính đi mua sợi dây nối dài cổng USB về gắn nghe đồn có cách lấy mạnh sóng hơn mà cả tháng chưa mua nữa, dự là phải mua ngay và luôn về thử, còn mimax e hết 30k thui, bác này chắc sài sim thường rùi mới 40k :p

Tớ ở đồng bằng mà ping của tớ lên đến 355s. Nghĩa là nó gửi dữ liệu từ con lap của tớ đến server sau đó quay trở lại lap của tớ là mất 355 giây.:binhsua163:
Quá khủng! Vịt teo ơi!:binhsua160:

Last edited by a moderator:
của e nè 2849725327.png:binhsua166: ..cả ngày 24h..ko đứt kết nối, thế maz e ko biết làm gì..có bác nào chỉ kiếm ít $ với :binhsua163:

thua FPT chút xíu gói 1.54k /1 month

Attachments

89.2 KB · Views: 11
Tớ ở đồng bằng mà ping của tớ lên đến 355s. Nghĩa là nó gửi dữ liệu từ con lap của tớ đến server sau đó quay trở lại lap của tớ là mất 355 giây.:binhsua163:
Quá khủng! Vịt teo ơi!:binhsua160:
355ms bác ợ, k phải 355s đâu @@. mà mình nói cái này nhé, ping của tớ có lúc lên 600, 700 mà sp trung bình ~500KB/s. tớ k rõ giá trị ping này có ý nghĩa gì, nhưng mà theo tớ nó k ảnh hưởng hiều tới sp lắm. như tớ cày pix có những con proxy ping 5000ms add vào mà tốc độ tải code k khác với ip chính là mấy :)

nó ping đến máy chủ và máy chủ pong lại nó, thời gian nhận được pong là độ trễ, người ta gọi tắt là ping :binhsua162:

này thì Ping . Choi AOE trên Garena vẫn bị kick vì lag , điên vãi

Tốc độ 3G nó còn tuỳ chỗ nữa, có lần mình test thử speed download dc tầm 800 kb/s , nhưng về vùng quê tốc độ còn khoảng 40kb/s à, chủ yếu lướt web .

- - - Updated - - -

này thì Ping . Choi AOE trên Garena vẫn bị kick vì lag , điên vãi
Bác này đang dùng cáp quang đây mà, speed upload lớn hơn download :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week