Help Tôi đã bị chủ ref SEO bán?

Reactions
357
MR
0.000
Nick SEO của mình lúc trước mới tập làm ref cho bác sanji gì gì đó, nick SEO bác ấy là VAT10%, vào topic tuyển ref của bác ấy lúc đó quảng cáo rất hay, sup nhiệt tình + reback 100% những gì nhận được từ các bạn (giờ topic ấy hình như xóa #1 rồi nên không thấy nữa).

Từ khi làm ref cho bác ấy chỉ đúng có 3 lần mình PM nhờ sup, mỗi lần không quá 5p, còn lại mình tự mày mò là chính. Về phần sup thì có thể nói bác ấy đã giữ đúng lời hứa. Về list job bác ấy có share cho mình 2 lần nhưng thật sự list của bác ấy mình không dùng được, vì toàn là job 0.5 Rup (Mình chỉ làm job 0.7 Rup trở lên) Còn về phần reback thì chả thấy đả động gì, 1 cắc cũng không có nữa chứ đừng nói, dĩ nhiên là mình đọc reback 100% đã thấy toàn mùi gió rồi, vì reback như vậy thì "cạp đất mà ăn" à? Mình không cần số tiền ấy nhưng đã không làm được thì cũng đừng có quảng cáo như vậy chứ. Các forum tuyển ref SEO ở forum này mình chỉ thấy có bác zen143 và WonderlandAlice là thường xuyên bonus cho ref, còn các topic khác mình thấy toàn những lời ca thán, TẠI SAO CÁC BÁC LÚC TUYỂN REF THÌ HỨA HẸN ĐỦ ĐIỀU MÀ CUỐI CÙNG LẠI THẾ? HAY CÁC BÁC NGHĨ TUYỂN REF ĐỂ NÓ LÀM CHO MÌNH NGỒI KHÔNG MÀ ĂN?

Hôm nay để ý mới thấy bỗng dưng tên upline của mình từ VAT10% đổi thành Денис (1 thằng Nga). Mới biết té ra mình đã bị sanji bán cho nó. Thậm chí không thèm thông báo cho mình 1 tiếng dù là qua mail. Nếu không làm SEO nữa thì delete ref đi để mình làm ref cho bác zen hoặc Alice, cớ sao còn làm trò đó. Thật là quá nản. Chắc là bỏ luôn acc này luôn cho bỏ ghét.

Sanji có thấy thì làm ơn vô đây trả lời 1 cái nhé, lẳng lặng mà đi vậy à

Cái title shock , bác mi seo đã trở thành nạn nhân của 1 vụ buôn người :m025:

Trc cậu svalmta cũng hay mua bán ref seo nhưng chỉ với ref nước ngoài ( mua về bán lại kiếm lời).
Còn những ref chăm làm sao upline lại bán nhỉ :m025:

Buôn bán của chủ ref là chuyện thường ý mà, mình cũng bị bán này, nhưng mà là bạn SVAL... j j đó bán, trong seosprint ăn rb của chủ ref cũng chẳng được bao nhiêu, nên bán hay ko ko quan trọng lắm.

làm ref để cả 2 cùng có lợi mà người bị ref giống nô lệ quá. k có quyền bỏ chủ, bị bán thì k kiện cáo dc gì =]]

làm ref để cả 2 cùng có lợi mà người bị ref giống nô lệ quá. k có quyền bỏ chủ, bị bán thì k kiện cáo dc gì =]]

Michelle xong rùi nhá, thằng chủ mới nó mua bác mất tiền thì còn lâu nó mới trả tự do cho bác :binhsua15:

Buôn bán của chủ ref là chuyện thường ý mà, mình cũng bị bán này, nhưng mà là bạn SVAL... j j đó bán, trong seosprint ăn rb của chủ ref cũng chẳng được bao nhiêu, nên bán hay ko ko quan trọng lắm.

Mình nghĩ làm ref thì có quyền đòi quyền lợi từ upline chứ, mình trước giờ cũng không đòi hỏi gì nhiều vì đã không trông mong gì, nhưng nếu không làm thì delete đi để mình lầm ref của người có chế độ đãi ngộ cao hơn, đằng này không nói không năng, không để ý thì cũng không biết bao giờ mới phát hiện nữa@@

Trở về thời chiếm hữu nô lệ :))

Đi chửi thằng seo đó chứ đặc trưng của game mà . với lại cái tên topic nghe buồn cười quá @@

Có m.... Những b nào mà m bán... Mình có gửi thư ở SEO mà...

Còn về phần bonus.... B nào y/c RB... Thì m RB... Chứ m không pê mờ m.n và bảo RB :binhsua10:

Chụp cái màn hình ngay và luôn, mình chắc chắn 100% là ngày 16.11 mình vẫn là ref của bác nhé. Nên chắc chắn là bác chả gửi cho mình cái thư nào cả, mà thư trong SEO thì không thể xóa được nhé.
Mình cũng chả muốn nói nhiều vấn đề này nữa, chỉ mong bác từ nay đừng tuyển ref kiểu vậy nữa, chào bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back