Tôi là love4u111111. Tôi đã quay về...

Reactions
67
MR
0.000
Mình là love4u111111, một mem từng gắng bó với box captcha.
http://mmo4me.com/threads/love4u111111-vao-tra-loi.76910/page-2
http://old.mmo4me.com/showthread.php?82312-report-scam-love4u111111

Các bạn đừng vội nói gì nhé, để mình nói vài điều mình giấu bao lâu...

Mình bắt đầu với những site giới thiệu về click ptc ở ngoài 4rum... Và 1 lần tình cờ mình đã vào 4rum này... mmo4me.com.
Rồi thì mình khởi đầu với captcha. Với những câu hỏi của 1 newbie... Tìm Group và tham gia...
Trong khoảng thời gian này mình đã quen được 1 vài người bạn đã giúp mình nhiều...
Mình muốn gửi lời càm ơn với những người đã giúp mình rất nhiều... @mirinda @yenly @cuonga3k ... Cám ơn các bạn vì đã giúp mình rất nhiều...
Và đến bây giờ thì mình vẫn là 1 thằng gõ captcha... Hơn 1 năm rồi... Hôm nay chợt nhớ lại cảm giác lúc đầu vào mmo4me, và niềm vui không kể xiết khi rút những đồng tiền đầu tiên làm băng chính công sức của mình... Của 1 thằng con trai lớp 11...

Giờ mình không muốn trốn tránh... Mình rất bức rứt về những việc đã làm dù đã lâu rồi... Mình muốn nhận lỗi của mình...

Những bạn mà mình đã nợ tiền xin gửi vài lời vào mail [email protected] cho mình. Mình sẽ xem và sẽ trả $ khoảng 2 3 ngày sau đó. Mình không trả ngay được vì mình vẫn chỉ là thằng gõ captcha thôi. Thu nhập còn bấp bênh lắm...

Hiên mình đang làm mem cho group của cậu @natnatbnbn ... Mình đã từng tâm sự với cậu về việc mình từng là scamer... Nay mình cho cậu biết về mình lúc trước... Cũng nhân đây mình cảm ơn cậu rất nhiều vì đã tin tưởng mình...

Mình xin Mod, Admin hãy cho mình dũng nick này để tham gia 4rum nha... Mình muốn là mình của hơn 1 năm trước... Mình sẽ chịu trách nhiệm về việc làm của mình...

Sắp tới khi có điều kiện mình sẽ verified info và tổ chứa event tạ tội với mọi người...

Đôi lời của 1 mem từng là 1 scamer...

hy vọng k có lần 2 :p con người ai cũng có lòng tham nhưng làm sao chế ngự dc nó thực sự khó khăn.và điều đó lại làm ta đau khổ và dằn vặt trong cuộc sống.cố gắng sống với những gì mình có đó và chấp nhận hạnh phúc với nó là điều tuyệt vời rồi :):)

cứ tưởng híp râm ai mới đi bóc lịch về chớ

s
Mình là love4u111111, một mem từng gắng bó với box captcha.
http://mmo4me.com/threads/love4u111111-vao-tra-loi.76910/page-2
http://old.mmo4me.com/showthread.php?82312-report-scam-love4u111111

Các bạn đừng vội nói gì nhé, để mình nói vài điều mình giấu bao lâu...

Mình bắt đầu với những site giới thiệu về click ptc ở ngoài 4rum... Và 1 lần tình cờ mình đã vào 4rum này... mmo4me.com.
Rồi thì mình khởi đầu với captcha. Với những câu hỏi của 1 newbie... Tìm Group và tham gia...
Trong khoảng thời gian này mình đã quen được 1 vài người bạn đã giúp mình nhiều...
Mình muốn gửi lời càm ơn với những người đã giúp mình rất nhiều... @mirinda @yenly @cuonga3k ... Cám ơn các bạn vì đã giúp mình rất nhiều...
Và đến bây giờ thì mình vẫn là 1 thằng gõ captcha... Hơn 1 năm rồi... Hôm nay chợt nhớ lại cảm giác lúc đầu vào mmo4me, và niềm vui không kể xiết khi rút những đồng tiền đầu tiên làm băng chính công sức của mình... Của 1 thằng con trai lớp 11...

Giờ mình không muốn trốn tránh... Mình rất bức rứt về những việc đã làm dù đã lâu rồi... Mình muốn nhận lỗi của mình...

Những bạn mà mình đã nợ tiền xin gửi vài lời vào mail [email protected] cho mình. Mình sẽ xem và sẽ trả $ khoảng 2 3 ngày sau đó. Mình không trả ngay được vì mình vẫn chỉ là thằng gõ captcha thôi. Thu nhập còn bấp bênh lắm...

Hiên mình đang làm mem cho group của cậu @natnatbnbn ... Mình đã từng tâm sự với cậu về việc mình từng là scamer... Nay mình cho cậu biết về mình lúc trước... Cũng nhân đây mình cảm ơn cậu rất nhiều vì đã tin tưởng mình...

Mình xin Mod, Admin hãy cho mình dũng nick này để tham gia 4rum nha... Mình muốn là mình của hơn 1 năm trước... Mình sẽ chịu trách nhiệm về việc làm của mình...

Sắp tới khi có điều kiện mình sẽ verified info và tổ chứa event tạ tội với mọi người...

Đôi lời của 1 mem từng là 1 scamer...
scammer thì mãi là scammer thôi. núi sông dễ đổi bản ngã khó dời:D

giờ thì forum cũng thoải mái cho ai biết hối cải và sửa chữa sai lầm thôi. Cậu sắp xếp trong thời gian ngắn để thanh toán những khoản scam của cậu :)
Chủ topic lập 1 topic bên box Suggest để những người từng bị cậu scam vào báo danh để thanh toán nhé :)

Về việc ver info của cậu mình nghĩ là khó vì đã từng có tiền xử scam và adm giờ cũng rất khắt khe trong việc ver info :)

s
scammer thì mãi là scammer thôi. núi sông dễ đổi bản ngã khó dời:D
mình ko nói đến vấn đề cho cơ hội hay ko, nhưng ng thì ai cũng có lúc sai lầm cả! nếu như thớt chịu trách nhiệm việc mình đã gay ra thì mình nghĩ đây là hành động đáng để học tập!
nhưng lời nói vẫn là lời nói, xem xét và thực hiện nhé thớt!

đừng nhìn vào 1 việc làm vào 1 khoảnh khắc vào 1 thời gian mà đánh giá cả con người . Ai cũng có lúc là người tốt , kẻ xấu . Phạm lỗi rồi sửa lỗi là điều ko nhiều người làm đc :)

"Mình muốn là mình của hơn 1 năm trước"
Câu này có vẻ thú vị nè. (suy nghĩ)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week