Matrix Tôi muốn share tài khoản ProfitClicking cho bạn, hãy email cho tôi hôm nay

Status
Not open for further replies.

khacke

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Bạn Online thân mến

Tôi có một số TK PC với khoảng 3-4 ad pack và trong TK có một số < $10. Do điều kiện không đủ thời gian hàng ngày vào tất cả TK để click 03 ads, nếu hàng ngày không click ad thì TK như bỏ không ,thật phí. Vậy tôi quyết định share ( vô điều kiện) cho các bạn, những ai email cho tôi theo : [email protected] để các bạn tiếp tục duy trì & hưởng proftit.

No scam, chúc bạn thành công

Bạn Online thân mến

Tôi có một số TK PC với khoảng 3-4 ad pack và trong TK có một số < $10. Do điều kiện không đủ thời gian hàng ngày vào tất cả TK để click 03 ads, nếu hàng ngày không click ad thì TK như bỏ không ,thật phí. Vậy tôi quyết định share ( vô điều kiện) cho các bạn, những ai email cho tôi theo : [email protected] để các bạn tiếp tục duy trì & hưởng proftit.

No scam, chúc bạn thành công

Share inbox đi bạn.:binhsua37:

cái này phải shere cả mail đăng ký nữa mới thay đổi được thông tin mà. cho tài khoản mà khôgn cho mail đăng ký thì :binhsua161:

hài.
vào tài khoản bấm xem 100 cái ads mỗi tài khoản. Còn lại cứ để đó cả tháng rồi vào rút tiền. làm gì mà ko có thời gian. Bỏ ra 1 tiếng xem ads. Nó nói xem dự trữ được 45 ngày luôn mà.

chả hiểu site này là gì.

Lấy tài khoản về có cần phải dep vào ko nhỉ. Hay click ads rồi rút thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap