tôi nghèo, tôi luôn bận rộn nhưng tôi hài lòng với cuộc sống hiện tại

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,787
MR
2.641
$740.00
Service Details
1||SSH|https://mmo4me.com/threads/ssh-all-country-chat-luong-tot-nhat-gia-re-nhat-inter-10k-vcb-dab-vtb-acb-wmz-pm-pp-bao-kim.279037/|21|VIP2|0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/youandivn-trung-gian-24-7.425637/
1||Socks 911|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-nap-va-sell-account-911-gia-re-youandivn.426142/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tôi nghèo, đúng. Chưa bao giờ tôi "thừa tiền" , tiền luôn chỉ vừa đủ hoặc thiêu thiếu. Nhưng tôi lại thấy hạnh phúc khi đồng tiền mình làm ra luôn đc sử dụng đúng mục đích, và niềm hạnh phúc khi sở hữu 1 thứ gì sau bao ngày mơ ước, giúp đỡ đc gia đình, người thân.

Tôi luôn bận rộn, đúng. Chưa bao giờ tôi có đc thời gian thư thả để nằm dài suy nghĩ mông lung (từ sau khi tôi dấn thân vào mmo , tức là cách đây 5 năm) . Thời gian luôn chỉ là gần đủ hoặc chưa đủ. Tôi luôn phải tính toán tỉ mỉ thời gian phân chia cho cuộc sộng (6h ngủ, 1h ăn + vệ sinh cá nhân , 1h tập thể dục, thời gian học..) và còn lại là ngồi làm mmo. Nhưng tôi lại thấy vui vì quá bận rộn khiến tôi ko phải buồn bã hay chán nản vì ko có gì làm như hầu hết những người tôi quen trên facebook , ngoài đời :)

Nói tóm lại, cuộc sống luôn có 2 mặt của nó. Nếu chúng ta biết tận hưởng và hưởng thụ nó.

Năm mới 2015 chúc tất cả anh em MMO 1 năm mới nhiều tài, nhiều lộc, nhiều tut , nhiều tiền và nhiều niềm vui trong cuộc sống , công việc , tình duyên và sớm ....thoát đc kiếp MMO và có đc 1 công việc ổn định, nhiều bổng lộc nhé :D

Tôi nghèo, đúng. Chưa bao giờ tôi "thừa tiền" , tiền luôn chỉ vừa đủ hoặc thiêu thiếu. Nhưng tôi lại thấy hạnh phúc khi đồng tiền mình làm ra luôn đc sử dụng đúng mục đích, và niềm hạnh phúc khi sở hữu 1 thứ gì sau bao ngày mơ ước, giúp đỡ đc gia đình, người thân.

Tôi luôn bận rộn, đúng. Chưa bao giờ tôi có đc thời gian thư thả để nằm dài suy nghĩ mông lung (từ sau khi tôi dấn thân vào mmo , tức là cách đây 5 năm) . Thời gian luôn chỉ là gần đủ hoặc chưa đủ. Tôi luôn phải tính toán tỉ mỉ thời gian phân chia cho cuộc sộng (6h ngủ, 1h ăn + vệ sinh cá nhân , 1h tập thể dục, thời gian học..) và còn lại là ngồi làm mmo. Nhưng tôi lại thấy vui vì quá bận rộn khiến tôi ko phải buồn bã hay chán nản vì ko có gì làm như hầu hết những người tôi quen trên facebook , ngoài đời :)

Nói tóm lại, cuộc sống luôn có 2 mặt của nó. Nếu chúng ta biết tận hưởng và hưởng thụ nó.

Năm mới 2015 chúc tất cả anh em MMO 1 năm mới nhiều tài, nhiều lộc, nhiều tut , nhiều tiền và nhiều niềm vui trong cuộc sống , công việc , tình duyên và sớm ....thoát đc kiếp MMO và có đc 1 công việc ổn định, nhiều bổng lộc nhé :D
hi vọng e cũng dc như lời bác chúc :)

ôi moá, mmo 5 năm sao xài nick 2014 viết bài, lấy nick kia ra để nó chất hơn đi :v :eek:

Bác ngồi làm mmo 5 nam hay tthế.. Minh moi lam co 1 nam mà cai tay minh cú dat len chuot la dau... Bác co chieu j hay chia se voi.. Chuc bac nam moi kiem dc nhiu dola hon nam cũ....:D:D:D

ôi moá, mmo 5 năm sao xài nick 2014 viết bài, lấy nick kia ra để nó chất hơn đi :v :eek:
làm mmo đâu liên quan đến nick diễn đàn, nhiều pro mmo kiếm trăm triệu mà ko xài nick mmo ở đây nữa kìa, hồi xưa nhiều 4rum mmo mà, giờ thì chỗ này đông nên nhiều người qua hết đây thôi.

không thể hài lòng với cuộc sống ! cũng như tiền không bao giờ là đủ cả

@YouAndIVN Nếu như luôn hài lòng , thì sẽ không có ý chí vươn lên, tuy nhiên cũng phải công nnận là cách duy nhất để được thanh thản là ngừng ham muốn :D

Vì vậy với bản thân tôi, tôi chọn cách luôn hài lòng với ccộc sống của bản thân để được thoải mái đầu óc .

Nhưng lại luôn cố gắng vươn lên , cố gắng phấn đấu vì gia đình , mục đích sống vì những người thân, vừa tăng thêm sức mạnh , vừa thoải mái đầu óc .

Còn gì bằng :D Còn các bạn thì sao ?

Còn mình thì chưa thấy hài lòng kể từ khi biết mmo 2 năm. Thành công thì ýt nhưng thất bại thì nhiều, nhưng giờ cũng đang tìm gần đúng hướng đi cho mình. Năm nay có nên chăng làm 1 cuộc cách mạng mmo cho riêng mình?

cái tết đầu tiên làm mmo. giờ đang chết dở vì về quê ko mang máy tính ko mạng wifi có mỗi cái ipad chạy 3G chỉ ngồi lượn 4rum. nhớ cái lúc bận rộn ngày thường quá.hiix

hằng ngày ngồi gõ cap kiếm sống qua ngày, chả còn nhiều thời gian để tìm hiểu cái khác :( không biết khi nào mới thoát cái cảnh này :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week