Introduce Tổng hợp 1 số kinh nghiệm làm YTB - Người chia sẻ: @Đức Anh

piaggiodaison

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
545
MR
2.233
$100.00
Service Details
1|tinhban12350|YouTube View|https://mmo4me.com/threads/tang-view-youtube-tang-like-video-tang-subscribe-channel-youtube-va-nhieu-hon-nua.310768/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
TOPIC hỏi đáp max loãng, quá nhiều thứ trên bài gim các bạn ko đọc, quá nhiều thứ google miễn phí các bạn không tra. và cũng có quá nhiều thứ siêu nhỏ các bạn không để ý, hoặc lười ko làm.
Tớ tự ý tổng hợp ngắn gọn những câu hỏi "định mệnh" "muôn thuở" đi từ các vde nhỏ
1. Gmail
♣ Lập gmail ko xác minh sdt: clear sạch cookie, rs modem, cần thiết rs cả máy, bật trình duyệt, tạo ng dùng mới, gõ lên GG vào từ ltinh, nháy vô mấy trang adw trên cùng, giả vờ đọc đọc, xem xem như ng dùng thật, 1 lúc sau đky mới gmail < tut đã có hàng năm nay, h vẫn xài dc, ai ko xài dc = xấu trai.
♣ Gmail và kênh không Spam: Hướng dẫn chiến bằng Vmware by Duc Anh trong bài gim:

WARNING: VIDEO CHỈ DÀNH CHO #NEWBIE VÀ CÁC THANH NIÊN CHẾT KÊNH DO #SPAM. PRO NÉ GIÙM.
Tính để đến hôm offline mới share.
Nhưng thôi share nhẹ nhàng 2 cái này, cũng chả có j khủng khiếp, ai biết r đừng ném đá.
Ủng hộ group vừa build lại, chúc mấy ô admin làm việc tốt sớm lấy lại phong độ.
Copyright by Duc Anh và các bạn có thể chia sẻ tóe loe mà éo cần phải lách hay xin phép.
Link hướng dẫn:
»
»
Download Sandboxie:
» http://www.mediafire.com/download/7h5udci148shuu4/Sandboxie+5.10.zip

♣ Số lượng kênh trên 1 mail: khuyến nghị < 3. cá nhân tớ 1 kênh 1 mail 1 GA.
2. Kênh
♣ Tối ưu kênh & G+ < loại này là siêu căn bản, bonus cái G+
:
♣ Kênh tương tác với Tube thường xuyên, có đi like, sub, comment các channel cùng key, vân vân và mây mây ...
♣ Kênh sống không sao, kênh die thì vào G+ bỏ xiền mua sim ra mà xóa. Xóa sau ngày GG Tket tiền, xóa sớm quá nó trừ nặng thậm chí méo tket thì đừng khóc.
♣ Liên kết kênh với GA: Không biết thì nên nghỉ làm tube.
3. Video
♣ Lách up test trc khi up kênh chính, pub ra sau độ nửa ngày mà k bị j = qua bquyen. trc khi up kênh chính,tối ưu detail trong properties, có j điền sạch vô, đóng dấu bquyen kênh lên file thô luôn giùm.
4. SEO
♣ Up lên chọn h pub ra, tắt ktien khi pub, chọn thumbl đẹp chút, sẽ dễ ăn đề xuất.
♣ Key ngon vứt nó tự lên, key cạnh tranh thì chịu khó tương tác, bơm view (hr cao càng tốt, tớ mua 1danga vẫn lên) các chỉ số còn lại thì ném lên FB, chạy like share ảo đc tuốt.
♣ Nghiêm cấm sau khi pub video ra mà thay đổi tag + mô tả để ăn đề xuất, tut này đã cũ, cứ thử xóa coi, lúc sau ăn cờ cộng đồng auto thì đừng có hỏi.
♣ Các thể loại muốn ko mất tiền mua view chạy ads, adw, ko mât công đi backlink .... tóm lại k muốn làm vẫn có tiền = nghỉ game.
♣ Chia sẻ knghiem SEO = Tự mình, hỏi cũng méo nói dc, mà nói cũng méo áp dụng dc, tốt nhất tự làm tự đúc rút
♣ Chạy ads + Adw giá rẻ: cứ ngách mà chạy, thế nào là ngách??
Peppa pig = key chính, peppa pig english = key phụ, peppa pig english episode abc= key nhỏ, peppa pig english 2016 episode abc + def + xxx + HD = ngách, cứ ngách mà giã, target tốt giá rẻ, các thánh chạy adw tha e, đây chỉ là qua loa, ổng nào chạy lâu sẽ ra cách chạy adw chuyên sâu mà chạy rẻ. đây chỉ là chia sẻ bt, ko có đủ dòng để viết hết.
5. Chủ đề
SIÊU QUAN TRỌNG nhưng đíu bao h có chuyện share đâu nên đừng có hóng :v:v
Thích rpm cao thì tự tìm, thích view cao nhìn realtime nhảy cho sướng mắt thì 18+ funny, vines, thích vừa rpm cao vừa view cao = đi ngủ đi cho dễ mơ.
♣ Lời sau cùng: Tớ chỉ là ng chơi tube bt, với những j tổng hợp trên đây, ổng nào ko đọc, tớ cũng ko trả lời những câu tương tự trong các topic tiếp theo, ai rảnh cứ rep.
Các thể loại kiến thức chuyên sâu chuyên ngành, đặc biệt là fake IP, chạy ads FB, ads Tube, và adw giá rẻ, ông nào thích thể hiện mà ko share, ngồi chê bai thì ra chỗ khác chơi, tôi méo quen. Các comment phản cảm tôi sẽ xóa, block và ko qtam.

Biết thêm được vài thứ hay

1. Kênh sống không sao, kênh die thì vào G+ bỏ xiền mua sim ra mà xóa. Xóa sau ngày GG Tket tiền, xóa sớm quá nó trừ nặng thậm chí méo tket thì đừng khóc.
2.
Chạy ads + Adw giá rẻ: cứ ngách mà chạy, thế nào là ngách??
Peppa pig = key chính, peppa pig english = key phụ, peppa pig english episode abc= key nhỏ, peppa pig english 2016 episode abc + def + xxx + HD = ngách, cứ ngách mà giã, target tốt giá rẻ, các thánh chạy adw tha e, đây chỉ là qua loa, ổng nào chạy lâu sẽ ra cách chạy adw chuyên sâu mà chạy rẻ. đây chỉ là chia sẻ bt, ko có đủ dòng để viết hết.

Bác thớt cho hỏi (chứ dạo này chết quá)
Một máy 1 mail hả bác,muốn mail khác thì máy ảo??
Mình 1 máy 10 email mà chẳng chết
Chết kênh khi mình đăng video xx hoặc video bản quyền :D

Thớt cho e hỏi , account good standing hết mà vẫn dísable kiếm tiền thì làm sao mở lại dc .
Theo 1 pro mách nước.
Bạn hãy thêm cho email xác thực điện thoại để khôi phục
Sau đó hãy xóa dịch vụ Youtube của gmail đó
Tiếp theo là 24 giờ sau hãy yêu cầu khôi phục lại

Mình chưa thử như đó là cách có người làm được

Xóa sau ngày GG Tket tiền, xóa sớm quá nó trừ nặng thậm chí méo tket thì đừng khóc.
cái này có chắc ko bạn . mình thường die kênh là xóa luôn

nháy vô mấy trang adw trên cùng, giả vờ đọc đọc,
mấy trang này là mấy trang nào e k hiểu lắm.ai giải thích e vs :D thanks chủ thớt và các bạn

nháy vô mấy trang adw trên cùng, giả vờ đọc đọc,
mấy trang này là mấy trang nào e k hiểu lắm.ai giải thích e vs :D thanks chủ thớt và các bạn
Tức là
bạn vào Google tìm kiếm dịch vụ gì đó ví dụ dịch vụ thiết kế website.
Sau đó thấy mấy kết quả tìm kiếm trên cùng là bên nào đó thuê google quảng cáo thì click vào đó xem
Nó như người dùng thật chỗ đó

kinh nghiệm là : 1 gmail làm 1 kênh conten, và làm việc như công việc hằng ngày . Chúng ta sáng tạo video có giá trị để người xem cảm thấy hay thì tiền sẽ về túi các bạn.
Tình trạng reup càng khó khăn ai không nghĩ ra conten rùi sẽ đi vào con đường cùng của youtube

kinh nghiệm là : 1 gmail làm 1 kênh conten, và làm việc như công việc hằng ngày . Chúng ta sáng tạo video có giá trị để người xem cảm thấy hay thì tiền sẽ về túi các bạn.
Tình trạng reup càng khó khăn ai không nghĩ ra conten rùi sẽ đi vào con đường cùng của youtube
Kênh bao ngày và bao video mới ket noi adsen bật kiếm tiền bạn.Cảm ơn vì những chia sẽ

bạn cho mình hỏi kéo view là như thế nào ạ
Kéo views được hiểu là cách bạn chia sẻ video lên mạng xã hội facebook, twitter, hay trên diễn đàn,... mục tiêu là nhiều người xem video và có nhiều lượt xem (views)

bạn cho mình hỏi chút, hiện kênh mình có 2 video dính (Bao gồm nội dung có bản quyền) giờ xóa 2 video đó đi thì có bật kiếm tiền được không? 2 video đấy mình up chơi mà tự dưng ăn quả đề xuất từ kênh khác view lên cao cao o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back