Tổng hợp những site kiếm đồng Rub nga và bitcoin giá cao ngon ăn

Reactions
6
MR
0.000
Những site này mình là những site mình đã tham gia và rút được tiền nên các bạn yên tâm không la camm quýt nhé:

Site kiếm đồng Rub:

1. SMMOK: kiếm rub click mỏi tay củng không hết rub ( các bạn có thể fake ip và làm 2, 3 tài khoản, đừng tham quá ko thì ddie sơm :))
2. Teaserfast: cài addon vào trình duyệt là nó tự động hiển thị ads khi lướt web mà ko cần phải làm j cả )
3.
Globus-inter: tải phần mềm về máy quảng cáo cũng tự động hiển thị mà ko cần phải làm gì - site này có từ 2012
4.
Surfearner: thằng này giống teaser cũng cài addon giá cao hơn nhưng nhược điểm là xem xong ads phải giải captcha hơi khó )
5. VKTarget: site này làm cũng ngon giá cao nhưng mình thấy hơi it ads thì phải. bạn nào làm rồi thì cho ý kiến
6.
Profitcentr: site này làm các task nhỏ giá cũng ok nhiều task để làm
7
Seosprint: site này cũng làm task giá có cao hơn profiter nhiều tassk
9.
FTC.VIN: site này dành cho ai thích đầu tư đồng rub ( các bạn có thể kiếm đồng rub ở các site trên và đem đầu tư thằng này. ưu điểm là đầu tư 1 ngày cũng rút được rub về)
10.
smmok-fb: site này làm việc với facebook bạn với SMMOK giá cũng ok
11.
Fanslave: site này kiếm đồng ơ rô uy tín từ lâu
12.
Trackfon: site này mới ra vẫn còn ít nhiệm vụ nhưng giá cũng cao

Site kiếm bitcoin và altcoin uy tín: Thanh toán về ( Faucetpay or Direct ... )

1.
Freebitcoin: site này uy tín chắc không cần giải thích thêm, được cái hay là giữ bitcoin trên này cũng có lãi
2.
Firefaucet: site này mình bị khóa mấy tài khoản liền ( chắc ro mình ko đẹp trai :(( ). mới update giao diện đẹp rút tiền trong 3s về Faucetpay )
3.
Bitcoin Win: site này kiếm btc và alt khá ngon giá cao nhất mà mình thấy
4.
Cointiply: site này nhiều nhiệm vụ để làm. nhược điểm là thanh toán hơi cao 30ksat )
5. còn rất nhiều site kiếm bitcoin và altcoin khác mình cập nhật ở đây: https://cryptokiemtien.blogspot.com

Kết luận: mình đã tổng hợp được 1 số site giúp ae kiếm thêm thu nhập trong lúc rảnh rỗi. cón thiếu site kiếm tiền uy tín nào ae comment bên dưới để mọi người đc biết nhé. !

Good luck !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,835
172,913
Latest member
aodaitailoc2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week