[Tổng Hợp] Phim thuyết minh dành cho mem captcha

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Việc xem phim kết hợp với làm việc giúp chúng ta quên đi mệt mỏi làm việc hiệu quả hơn nên mình lập topic này để các bạn góp ý về các Phim bộ , Phim lẻ thuyết minh (lồng tiếng) để mọi người làm việc tốt hơn (chỉ phim thuyết minh lồng tiếng, ko chơi với phim vietsub nha các bạn ;) )

Phim có thể thuộc bất kì thể loại gì: tình cảm, hài hước, trinh thám.... (trừ phim séc nha các bạn ;) )
Phim có thể thuộc bất kì quốc gia nào: HQ, TQ, VN, TL, JP,US....

Mình xin giới thiệu trước 2 phim bộ dài tập hài hước.
Gia đình là số 1 phần 1 ( 167 tập )
Gia đình là số 1 phần 2 ( 126 tập )

Mới xem hết 2 phim trên nên giờ chưa biết xem phim gì nữa mong các bạn góp ý (ưu tiên là phim bộ)
Thank các bạn :binhsua25:

ai kím giùm phim Đào Thái Lan lồng tiếng và phim Gia Tộc Nghịch Ngợm lồng tiếng hoặc ai pro lồng tiếng giùm đi !

cái này mình tưởng ko có thuyết minh chỉ có subviet thôi chứ?

Các bạn chú ý nhé, chỉ tổng hợp phim thuyết minh (lồng tiếng) thôi nha. Vì vừa gõ chỉ vừa nghe tiếng chứ ko đọc sub kịp :D

Phim hay thì cố gắng tập trung thưởng thức cái hay của nó chứ bạn :D
còn cạp thì nên nghe nhạc cho thư giãn đầu óc hơn
nhạc không lời ấy :D

Cũng vừa xem hết 2 phim Gia đình là số 1.
Thear xem phim Bảo vệ ông chủ đi, cũng hài và hay lắm đó, giờ mình cũng đang tìm phim đây mà chưa có phim gì.

Cũng vừa xem hết 2 phim Gia đình là số 1.
Thear xem phim Bảo vệ ông chủ đi, cũng hài và hay lắm đó, giờ mình cũng đang tìm phim đây mà chưa có phim gì.
ok quote lại để lúc khác tìm xem thử :D

đang xem thử phim gia đình yêu thương ko biết có hay ko :D
http://vivo.go.vn/episode/all-my-love--gia-dinh-yeu-thuong/17513-tap-1.html

Công chúa của tôi (kim tae hee), Kế hoạch B (bi rain) 2 phim này xem cũng hay :D

Đi xa với Box quá - move qua Chat cho mọi người thoải mái bàn luận.
Ps: Đa phần mem Captcha con nhà nghèo- xài d-com..Với lại nguyên tắc vàng khi gõ captcha là phải tập trung code.Mở nhạc nghe thì được, chứ mở film hay vừa code sp 30 vừa chat thì chỉ có những pro như theart thui!

gõ 3g nó load chậm và gửi code đi lâu lắm. Ai xài 3g thì cố gắng góp tiền nối cái mạng dây làm việc cho hiệu quả.

Với lại gõ captcha liên tục thì dễ mệt và nản.
Đã làm là phải đam mê, phải phiêu như thế này này

- - - Updated - - -

có link full của Gia đình là số 1 phần 1 và 2 ko chủ thớt :binhsua25:
http://phimso.vn/tim-kiem/gia+dinh+la+so+1/page-1.html
có đủ 3 phần luôn nhưng phần 3 là vietsub nên mình ko xem đc. Đợi khi nào có thuyết minh thì nhai nốt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week