tổng hợp số tiền nick teppi scam

teppi

Banned
Reactions
95
MR
0.000
mình bị hack nick, giờ lỡ rồi bạn nào bị thằng chó hack nick scam hãy post proof bên dưới để mình tổng kết lại. nếu tổng cộng dưới 500k thì 1 tuần nữa mình trả lại cho :binhsua122::binhsua122:

thằng chó minhhieu_220189 nó xài LR hay Z hay PP PZ số nào vậy anh em post lên giúp mình luôn. nhờ anh em và mấy MOD vào giúp mình điều tra thằng chó minhhieu_220189 là thằng nào luôn, ai điều tra ra được địa chỉ nhà nó mình xin biếu 200k ăn sáng
:binhsua39:

đây là thằng chó đã hack nick mình :binhsua39:

Thấy cái này

:binhsua122:
ai biết thằng chó nguyenhuyhoang111175 này là ai không vậy, cho mình xin địa chỉ nhà nó với :binhsua122:

thấy mọi người coment giao dịch thành công nên cũng mua với 2 cái. Đang ở công ty nên không có time report giờ lên thấy loạn thế này đây. chủ theart bồi thường lại dùm U1411204

bác
xuannguyen này tạo proof giả bắt mình đền bù vô căn cứ, anh em qua đây phân xử hộ nhé :m131:

http://mmo4me.com/showthread.php?70...ha-nang-day-la-ten-scam&p=1467959#post1467959

Last edited by a moderator:
Sao thằng *** nào để đăng nhập rồi mà vẫn để yahoo minhhieu_220189 ko chịu change vậy cà

Sao thằng *** nào để đăng nhập rồi mà vẫn để yahoo minhhieu_220189 ko chịu change vậy cà

để đó để biết nick đó là của thằng chó đó cho anh em phòng tránh và điều tra giúp mình :binhsua122::binhsua122:

minhhieu_220189: ặc, nick mình bị hack, mọi người dừng giao dịch ngay nha
chú teppi hack lại được yahoo của hacker để spam à .

BQT ban giùm thèng teppi này và đám clone của nó cái .

" cầu cho ông bà cha mẹ thằng minhhieu_220189 ra đường bị x* c** c*** "

Họ không có lỗi bạn ơi....!!!

cậu lập topic report thằng teppi này cái. có đầy đủ proof chứng tỏ nó scam luôn . cả 1 đống clone nữa .

minhhieu_220189: ặc, nick mình bị hack, mọi người dừng giao dịch ngay nha

tin nhắn yahoo này là đủ tố cáo .
1 đám clone kêu bị hack nick, ít online mà ngay sau đó online lại và lập topic lu loa .

cậu lập topic report thằng teppi này cái. có đầy đủ proof chứng tỏ nó scam luôn . cả 1 đống clone nữa .

tin nhắn yahoo . này là đủ tố cáo .
1 đám clone kêu bị hack nick, ít online mà ngay sau đó online lại và lập topic lu loa .
Nói phải biết suy nghĩ chứ bạn, động não 1 tý đi nhé.

" cầu cho ông bà cha mẹ thằng minhhieu_220189 ra đường bị x* c** c*** "

Họ không có lỗi bạn ơi....!!!

họ có lỗi khi sinh ra một thằng con chó đẻ mất dạy như vậy và họ phải chịu trách nhiệm vì điều đó :m121:

tin nhắn yahoo này là đủ tố cáo .

à, chắc mày là thằng chó minhieu_220189 phải không :binhsua39:

biết nhiều nick để 123456 thế này mềnh cũng scan :binhsua38:
chắc thằng scan nó save lại 1 list rồi tối nay đi scam tổng thể :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week