Tool Auto Click Ads - MyBrowserCash (Hàng nhập 100%)

mmo4urlife

Senior
Reactions
146
MR
0.000
:binhsua88:Lang thang trên Net tình cờ mình sưu tầm được 1 tool auto click ads trang MyBrowserCash (hàng nhập 100%). Mình đã test thử và cảm thấy ngon ăn lắm, vì thế mình chia sẻ cho mọi người test thử, nếu thấy hay thì THANKS nhé. Nếu ai chưa chơi thì reg theo link ref (thay cho lời muốn nói tới mình nhé).:binhsua88::binhsua07:Sign up MyBrowserCash tại đây :binhsua07:

:binhsua78:Bây giờ mình hướng dẫn cách sử dụng tool như sau::binhsua78:
1. Trước tiên, bạn cần phải gỡ bỏ chương trình MyBrowserCash phiên bản cũ mà bạn đã cài đặt vào máy của mình và cài lại phiên bản MyBrowserCash mới nhất tại đây nhé (hiện tại là MyBrowserCash 2.0).
Cài đặt xong, chạy chương trình vừa cài đặt, chọn righ-click vào biểu tượng $ ở khay hệ thống, rồi chọn Associate và điền Email, Pass, PIN rồi chọn Associate Software.
Thông báo này hiện ra xem như thành công nhé!
"Success! Your account Has Been Associated Correctly. You can Close This Window"

2. Kế đến chọn tiếp righ-click vào biểu tượng $ ở khay hệ thống rồi chọn Settings, check vào “show ads immediately” rồi Save and Close.

3. Giờ bạn mở MyBrowserCash khoảng 5 lần (cở này thôi nhé - đừng tham quá sẽ thâm đấy). Ta mở 5 cửa sổ MyBrowserCash thì số $ kiếm được xem như tăng lên 5 lần. Sướng không nào !?:binhsua04:

4. Giờ bạn mở Tool Auto Click ads lên và từ từ thưởng thức $ tăng lên nhé. Tải tại đây nhé!:binhsua06:

:binhsua72:Lưu ý:
- Cái này dùng hữu dụng khi bạn treo máy nhé, vì đang làm việc mà để auto thì con chuột của bạn sẽ chạy tới, chạy lui sẽ ảnh hưởng đến thao tác của bạn đó.
- Còn một điều nữa là khi đang chạy tool thì ko login vào được nhé vì log vào cũng bị out ra thôi.:binhsua72:

:binhsua01:Bạn nào thấy hay thì THANKS phát nhé, nếu chưa chơi thì reg theo link ref này xem như ủng hộ mình nhé (thay lời muốn nói vậy).:binhsua01:
:binhsua07:Sign up MyBrowserCash tại đây :binhsua07:

:binhsua08:* Nếu cái này có rồi thì đừng ném đá em tội nghiệp nhé ! :binhsua08:

Last edited by a moderator:
nếu chạy bình thường, mà không có dep $ vào MBC, thì treo máy khoảng 6h, thì đc bao nhiêu $ vậy bạn?

Chạy ngon lắm, ads liên tục và click ads cũng liên tục, NO PROBLEM gì. Thử đi nào!:binhsua74:

Mình ko hiểu bước này!

4. Giờ bạn mở MyBrowserCash khoảng 5 lần (cở này thôi nhé - đừng tham quá sẽ thâm đấy). Ta mở 5 cửa sổ MyBrowserCash thì số $ kiếm được xem như tăng lên 5 lần. Sướng không nào

Mở cái j????????????????

Mình ko hiểu bước này!

4. Giờ bạn mở MyBrowserCash khoảng 5 lần (cở này thôi nhé - đừng tham quá sẽ thâm đấy). Ta mở 5 cửa sổ MyBrowserCash thì số $ kiếm được xem như tăng lên 5 lần. Sướng không nào

Mở cái j????????????????

Thì click vào chương trình MyBrowser Cash để chạy chương trình. Click 5 lần như thế thì xem như mở 5 cửa sổ vậy. Vào khay hệ thống thấy 5 biểu tượng $ thì xem như DONE.
GOOD LUCK and HAVE FUN!

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Đổi title đi bạn admin nó vào check bây giờ

Mình nghĩ title này cũng đâu có gì bạn => Tool khác các tool trước đó mà.
Cảm ơn đã nhắc mình! Chắc ko sao đâu admin nhỉ? :binhsua01:

Thì click vào chương trình MyBrowser Cash để chạy chương trình. Click 5 lần như thế thì xem như mở 5 cửa sổ vậy. Vào khay hệ thống thấy 5 biểu tượng $ thì xem như DONE.
GOOD LUCK and HAVE FUN!

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

Mình nghĩ title này cũng đâu có gì bạn => Tool khác các tool trước đó mà.
Cảm ơn đã nhắc mình! Chắc ko sao đâu admin nhỉ? :binhsua01:
Người ta nói thế mà cũng ko hiểu, bó tay

có bác nào test ok chưa, sao em thấy nó mở lên rồi tắt liền , web chưa kịp load xong thì làm sao mà có tiền được , ai test thử xem tiền có lên không, mỡ lên cái load chưa xong tắt liền chắc tiền ko lên quá :binhsua72::binhsua72:

:m146: admin là admin của MBC or 1 thăng tây nào nó thấy nó report dân VN thôi !

MÌnh nghĩ không sao đâu, vì nó không rảnh mà đọc mấy cái này đâu :binhsua90:

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Mình đi ngủ đây, mọi người từ từ thưởng thức nhé. Hãy để lại lời nhắn sau tiếng bip nhé, mình sẽ phản hồi sớm khi có thể. BYEBYE G9! :binhsua03:

Có bác nào code được lại, code cái đoạn nó load trang web tầm 5 - 10s gì đấy rồi hẵng tắt, rồi lúc hiện add lên thì khoảng 3 4s rồi mới bấm :-S chứ cái kiểu này công nghiệp quá dễ chết lớm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week