Help Tool auto leech bài, auto replace link, auto rar-unrar - check alexa... ae vào test dùm nha

123one

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Tool này mình đang code, các chức năng hiện có là:

- Auto leech bài viết về, các bài viết có link chỉ định thì mới lấy, trích link download ra và thay link của mình vào.

- Auto unrar-rar: tự động giải nén tất cả các file, copy những file đc định sẳn và nén trở lại theo đúng size ban đầu (để thay link vào cho đúng :D), thích hợp cho các bạn có website.

- Tự động check rank alexa của list forum, save lại những forum có rank đã đc định trước.

Hiện tại thay link chỉ thự hiện với link có filename, đang thêm thay với link rút gọn luôn, sẽ thêm check link die nữa :D

Các bạn cần thêm forum nào để leech hay những chức năng nào thì pm mình, mình thêm vào.

Cũng bỏ ptu lâu rồi nên cũng chẳng biết những site nào ae thường hay lấy và cần những gì, cũng không có vps để test nhiều nên có lỗi gì thì ae post lên mình fix nha :D

Hướng dẫn sử dụng:

Tool mình code = java nên ae cài java trước khi xài nha.

Mỗi chức năng mình đều có để tooltip ở các button rồi, ae coi là biết liền thôi.

ví du thế này

Đầu tiên:

1. là host cần lấy bài viết, bài nào chứa link host đó thì mới lấy về
2. Dánh sách mirror: những mirror link nào bạn thêm vào thì click nút -> để chọn
3. Bài đã thay link sẽ lưu ở đó.

1. Trang bạn cần leech
2. Leech ở category nào, để thêm category: vào thư mục template\"site cần thêm", tạo folder có tên của category đó, ở folder category, tạo file txt chứa link của category đó. Ae nhìn vào category có sẵn là biết liền ah.
3. Số bài cần lấy
4. Bắt đầu lấy bài.
5. Khung chứa những bài đã lấy.
6. Khung edit bài.
7. Save bài đang edit
8. Lấy link có trong bài ra
9. Lưu link chính của bạn ở đó.
10. Tất cả mirror link để ở đây.
11. Thay link
12. Thêm những từ cần bỏ trong khi lấy bài viết về, từng cụm từ cách nhau bằng dấu #

Auto Unrar-rar

Ae nhìn là biết cách dùng ngay, hay xem tooltip là ok :D

Check rank forum

:binhsua37::binhsua37:

Cho xin chút ý kiến nha ae :D

Download: http://www.mediafire.com/?k5fb5aatcurg986

yahoo: dcbalio

update bản mới

thêm chức năng tự add site

hiện mới chỉ add cho dle và wp thôi nha

download
http://www.mediafire.com/?rsdzlh5wt5d4t5j

Hướng dẫn

http://www.mediafire.com/download.php?j8w2cl4j044tk38

ai không add được site nào thì pm yahoo mình nha

sửa lỗi check alexa

http://dl.dropbox.com/u/43211480/ATP.rar

Last edited by a moderator:
ko thêm đc trang mình cần vào hả bạn

bác cần thêm trang nào pm yh mình đi, nhiều sẽ add nhiều trang test đc rồi rồi sẽ đưa ra hướng để có thể thêm chức năng tự add đc

mình không chơi ptu chắc cũng gần 2 năm rồi nên giờ chẳng biết ae hay leech những trang nào, hay dùng host gì, mong ae test đóng góp ủng hộ nhiệt tình để mình hoàn thiện tool

tks

bác cần thêm trang nào pm yh mình đi, nhiều sẽ add nhiều trang test đc rồi rồi sẽ đưa ra hướng để có thể thêm chức năng tự add đc

mình không chơi ptu chắc cũng gần 2 năm rồi nên giờ chẳng biết ae hay leech những trang nào, hay dùng host gì, mong ae test đóng góp ủng hộ nhiệt tình để mình hoàn thiện tool

tks

Bạn thêm đc chức năng tự add là điều tuyệt vời nhất vì khi đó mọi ng tự add mà bạn cũng ko phải bận rộn mỗi khi ai đó nhờ! time còn lại bạn làm những việc như phát triển tính năng tốt hơn cho tool!
Up cho sự nhiệt tình của bạn!

Bạn thêm đc chức năng tự add là điều tuyệt vời nhất vì khi đó mọi ng tự add mà bạn cũng ko phải bận rộn mỗi khi ai đó nhờ! time còn lại bạn làm những việc như phát triển tính năng tốt hơn cho tool!
Up cho sự nhiệt tình của bạn!

sẽ sớm có tự add bạn :D

việc mình cần giờ là ae list ra 1 số trang thường hay leech, các host hay chơi để mình test, các chức năng cần thêm vào tool nữa

hay quá cảm ơn anh nhiều nha kiểu này chắc chiến lại PTU quá ;;)

thêm lêch worpress lun bạn,

sao phải cần list host bạn, bài nó post ra sao bạn leech y sì về là đc rồi, còn replace links thì để tính sau

bạn làm cái tự add site lun nha bạn

bạn làm cho 1 số site điển hình, rồi chỉ tụi mình cách tự add với site tương tự

thêm lêch worpress lun bạn,

sao phải cần list host bạn, bài nó post ra sao bạn leech y sì về là đc rồi, còn replace links thì để tính sau

bạn làm cái tự add site lun nha bạn

bạn làm cho 1 số site điển hình, rồi chỉ tụi mình cách tự add với site tương tự

mỗi site có cách trình bày khác nhau chứ. Đâu phải đễ vậy đâu bạn

đó anh, làm mấy cái yêu cầu của e đi anh

ok, hy vọng tối mai xong, cái tên host là bài nào có link nào mình có premium thì mới lấy chứ

k ai gặp lỗi gì trong lúc xài sao?

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week