Request Tool auto reg acc trên 2 website

Cobberbro

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình đang cần viết tool auto reg acc trên 2 websites thỏa điều kiện sau:

1. Một trong hai website trên có sử dụng captcha, mình đã có 1 tài khoản trên deathbycaptcha, nên bạn chỉ cần tích hợp API vào để bypass captcha mà thôi.

2. Tool phải tự động kích hoạt email. Mình sẽ cung cấp list email dưới dạng file txt.

3. Sau khi tạo tài khoản xong, tool phải tự động upload avatar (avatar lấy từ API của uifaces.com)

4. Tool dùng HMA để change IP mỗi lần tạo 1 tài khoản mới

5. Giá mình có thể trả tối đa cho tool này là 1tr.

Bạn nào làm được vui lòng pm mình hoặc yahoo: cutihamchoi_1991

Mình đang cần viết tool auto reg acc trên 2 websites thỏa điều kiện sau:

1. Một trong hai website trên có sử dụng captcha, mình đã có 1 tài khoản trên deathbycaptcha, nên bạn chỉ cần tích hợp API vào để bypass captcha mà thôi.

2. Tool phải tự động kích hoạt email. Mình sẽ cung cấp list email dưới dạng file txt.

3. Sau khi tạo tài khoản xong, tool phải tự động upload avatar (avatar lấy từ API của uifaces.com)

4. Tool dùng HMA để change IP mỗi lần tạo 1 tài khoản mới

5. Giá mình có thể trả tối đa cho tool này là 1tr.

Bạn nào làm được vui lòng pm mình hoặc yahoo: cutihamchoi_1991
đang tính nhận code mà thấy thớt trả 1 tr. thì thớt tự viết luôn đi.

vãi 1tr , 3tr đó họ còn suy nghĩ , code kiểu đó thì ko phải dễ

Mấy bác ném gạch ghê quá. Vì đợt trước có 1 bác trên này nhận với giá 700k, nhưng tới ngày giao hàng thì toàn hẹn nên mình mới phải kiếm người khác. Nên mình mới nghĩ giá 1tr là hợp lý cho đôi bên.

Bác nào làm được thì cứ pm mình kèm theo báo giá, mình sẽ xem xét, nếu ok thì tiến hành :)

Mấy bác ném gạch ghê quá. Vì đợt trước có 1 bác trên này nhận với giá 700k, nhưng tới ngày giao hàng thì toàn hẹn nên mình mới phải kiếm người khác. Nên mình mới nghĩ giá 1tr là hợp lý cho đôi bên.

Bác nào làm được thì cứ pm mình kèm theo báo giá, mình sẽ xem xét, nếu ok thì tiến hành :)

Giá 3 triệu thì mình kiếm người code cho nè :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back