Tool đánh web captcha2cash FREE

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Sử dụng:
- Mở sẵn nhiều trình duyệt web và đăng nhập vào captcha2cash bằng các acc khác nhau
- Mở tool, nhập số acc cần đánh
- Mỗi lần nhấn enter trình duyệt tự động chuyển đến cửa sổ trình duyệt có captcha2cash (có thể chat & chuyển wa cửa số khác thoải mái)

-> muốn đánh nhiều acc trên web phải sử dụng các trình duyệt khác nhau hoặc xài sandboxie (download & cài đặt sandboxie, click chuột phải vào icon trình duyệt web -> chọn run sandboxed)

download tool:
http://www.mediafire.com/?29p56c3zozmi2

download sandboxie:
http://www.mediafire.com/?vi1nb0h3l5hl18r

visit my blog: pixmacro.co.cc

Last edited by a moderator:
Cho mình quote vào topic của mình dc ko?
đc ;)
.....................

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

:-? cái này tự đánh cạp hả
Đại loại giống vậy, nhưng mình phải nhập cạp vào :|

Thanks cho 1 bài viết hữu ích :) .
Đá lên cho các mem captcha sử dụng

chiến forex luôn hả kolo, tớ cũng vậy.. tuần sau hốt buy GU là ngon đấy (Mỹ sắp war Iran + new uptrend), ko nên theo EU vì Eur đang bất ổn ;))
bác cũng còn chiến forex ak` dạo trước pác cháy tài khoản tưởng nghỉ luôn rồi chứ. Nhận đệ tử ko bác cho theo vé đang ngâm cứu cái này mà đọc mãi chả hiểu được bao nhiêu hết.

bác cũng còn chiến forex ak` dạo trước pác cháy tài khoản tưởng nghỉ luôn rồi chứ. Nhận đệ tử ko bác cho theo vé đang ngâm cứu cái này mà đọc mãi chả hiểu được bao nhiêu hết.
hì ^^ theo nhưng phải nghe lời đấy nhé, đánh theo cảm tính = cháy tk như chơi ;)

dùng sandboxie rồi nhưng sao gõ log 4 trình duyệt là chỉ đc 1 cái hiện chữ còn 3 cái kia khung captcha trắng bóc ko hiện chữ chủ thớt biết lỗi gì ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week