Request Tool gõ random phím trên PC

Bác nào biết có tool kiểu này chỉ em với ạ :)
Em xin cảm ơn
Chức năng này dễ ợt, cần gì phải cần tool gì cho mệt hả trời. Động não 1 tí là có ngay hàng để xài liền

Cần gì auto gì gì, lạm dụng quá ko tốt. Nhiều chuyện. Không phải ai cũng được học hành tử tế và cũng ko phải ai học hành tử tế cũng biết về lập trình.

Cách đơnn giản nhất là ra ngoài bãi phế liệu (hoặc tới mấy trung tâm sửa máy tính). Xin hoặc mua 1 bàn phím bị hỏng, chạm phím về cắm vào.
Nếu vì lý do gì đó như bị đau chân, nước mưa gây ngập không đi được thì đơn giản là lấy nước giặt áo quần, nước rửa chén hay cafe... đổ vào bàn phím cũng sẽ có được sản phẩm tương tự.
Cắm vào máy thì phải nói là nó gõ phím cực kỳ random luôn.

Cần gì auto gì gì, lạm dụng quá ko tốt. Nhiều chuyện. Không phải ai cũng được học hành tử tế và cũng ko phải ai học hành tử tế cũng biết về lập trình.

Cách đơnn giản nhất là ra ngoài bãi phế liệu (hoặc tới mấy trung tâm sửa máy tính). Xin hoặc mua 1 bàn phím bị hỏng, chạm phím về cắm vào.
Nếu vì lý do gì đó như bị đau chân, nước mưa gây ngập không đi được thì đơn giản là lấy nước giặt áo quần, nước rửa chén hay cafe... đổ vào bàn phím cũng sẽ có được sản phẩm tương tự.
Cắm vào máy thì phải nói là nó gõ phím cực kỳ random luôn.

Tool này có vẻ chuyên nghiệp này, khá chuẩn . Mỗi lần cần random là cắm keyboard đó vào, done :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week