Help Tools auto chạy 10 profile ffox

Domains

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Các bác cho em hỏi em chay ffox và tạo 10 profile ở ffox bằng 10 thư mục khác nhau.

Xin hỏi có thể viết tools chạy cùng 1 lúc 10 profile đó ko. Mỗi profile chạy 1 ssh khác nhau.

Sau khi chạy 10 profile đó cùng 1 lúc theo thời gian cụ thể . thì del toàn bộ nội dung ở trong 10 profile đó đi và nạp ssh chạy tiếp có đc ko.

Bác nào tư vấn giúp em .

thế bác cần tư vấn để bác tự code hay bác nhờ người ta code, em cũng mới làm cái tool chắc giống hết 96,69 % yêu cầu của bác cmnr ;) chủ yếu để bot net thôi

thế bác cần tư vấn để bác tự code hay bác nhờ người ta code, em cũng mới làm cái tool chắc giống hết 96,69 % yêu cầu của bác cmnr ;) chủ yếu để bot net thôi
Cậu bán không? Pm tớ cái giá

P
Các bác cho em hỏi em chay ffox và tạo 10 profile ở ffox bằng 10 thư mục khác nhau.

Xin hỏi có thể viết tools chạy cùng 1 lúc 10 profile đó ko. Mỗi profile chạy 1 ssh khác nhau.

Sau khi chạy 10 profile đó cùng 1 lúc theo thời gian cụ thể . thì del toàn bộ nội dung ở trong 10 profile đó đi và nạp ssh chạy tiếp có đc ko.

Bác nào tư vấn giúp em .

Pro pm tôi chỉ nhé

Bác nào tư vấn giúp em .
Có tool này trên thì trường rồi mà.

bạn dùng ngôn ngữ gì ? mình có tool nhưng sợ bác ko decode được lại vứt xó ! nếu xài .Net thì mình send cho ! mà tiện decode/upgrade tool đó hộ mình thì càng tốt !

Tình cờ thế :))

tool này bác bán ko?
nhưng mới chỉnh 10 Profile mỗi Profile 1 port, chứ chưa có kết hợp tool change ssh, để làm thêm đã.

Tool này có cái khỏe là tự động tạo số lượng FF profile tùy ý, không cần cài trước FF

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom