Help Tools Get Info free

bean

Senior
Reactions
59
MR
0.002
Dạo dạo mấy 4rum thấy có cái tool get info free cũng hay hay đêm về cho anh em dùng thứ

Phải có Internet Explorer để xài đc
- Get info từ phonesbook, ghi ra file identity .rft roboform
- Get info theo states & sock
- Phải giải nén ra ngoài rồi chạy, ko chạy trong winRAR
Hướng dẫn:
Đầu tiên, click vào biểu tượng 2 mũi tên xanh để lấy list info -> có list, chọn 1 info rồi click nút roboform để tạo file .rft... file .rft này bỏ vào thư mục my Roboform Data (thường nằm trong My Documents)
Mở tool ra có bảng thông báo nào của thằng Internet Explorer hiện ra thì phải tắt đi, ko thì sẽ kẹt ở phần lấy list info..
link down:
http://www.mediafire.com/?cfbs0cqnd11a6oc

mình cũng đang dùng có j anh em tiềm hiểu them :)

ủa thế hả?? :)
bửa ni mình mới dùng nên post cho anh em dùng thứ chứ :)

Cậu này chắc ít vao forum có tứ đời nào rồi .Ai chưa có thì dow về dùng

cái tool này còn ngon hơn cái tool roboinfo v2 của cái ông gì bán 4$. ít nhất thì với nhu cầu của mình, nó cũng đáp ứng được, thứ nhất là nó cho tạo mail ảo theo cấu trúc mình tự đặt, ko như thằng roboinfo v2 kia, kick vào mail ảo của mail.com thì đến lúc điền toàn điền là [email protected] mà éo làm sao sửa đc. tốn công phải mở ra sửa lại thành [email protected]. Thứ 2, cái tool free này mình đặt {random} thì chắc chắn nó sẽ ra 1 số ngẫu nhiên, còn cái tool mua mất tiền thì lần đc lần ko, lúc nào đc thì nó ra số, lúc ko đc nó tương luôn cả {random} vào, phí 4$ để mua mà vẫn phải xài hàng free. Hỏi ông ý để support thì buzz 1 nghìn phát trả lời đc 1 phát, mỗi phát vài chữ rồi mất hút. Bực !!!!

cái tool này còn ngon hơn cái tool roboinfo v2 của cái ông gì bán 4$. ít nhất thì với nhu cầu của mình, nó cũng đáp ứng được, thứ nhất là nó cho tạo mail ảo theo cấu trúc mình tự đặt, ko như thằng roboinfo v2 kia, kick vào mail ảo của mail.com thì đến lúc điền toàn điền là [email protected] mà éo làm sao sửa đc. tốn công phải mở ra sửa lại thành [email protected]. Thứ 2, cái tool free này mình đặt {random} thì chắc chắn nó sẽ ra 1 số ngẫu nhiên, còn cái tool mua mất tiền thì lần đc lần ko, lúc nào đc thì nó ra số, lúc ko đc nó tương luôn cả {random} vào, phí 4$ để mua mà vẫn phải xài hàng free. Hỏi ông ý để support thì buzz 1 nghìn phát trả lời đc 1 phát, mỗi phát vài chữ rồi mất hút. Bực !!!!
cậu này nói chuẩn như Lê Duẩn, mi tuuuuuu, nản đ' thèm contact nữa

cái này cũng đúng, nhưng mà cũng nên thông cảm cho ngta :)) buzz yahoo vô vọng lắm. bạn đã thử contact qa Mail chưa. rep 100%

tool này hôm bửa mình lấy được ở trên 4rum UG thấy cũng được nên đem đại về cho anh em dùng được j thì dùng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week