• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tools RRS Android ( Retention Rate Solution )

Status
Not open for further replies.

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.420
$587.00
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đã bán đủ số lượng và ko bán thêm nữa :D
Cám ơn các bạn đã quan tâm ^_^

@MOD Close topic dùm mình nha, Cám ơn bạn !!!

Tí tối làm cái Event :p
Event: https://mmo4me.com/threads/dung-thu-tools-rrs-android-retention-rate-solution.234514/

Tools đang Hot nhất hiện nay trong giới làm offers Android :D

Chức năng: RRS .Hết :p

Mình bán gói xài theo nhóm, giá 5k$ / 99PC

Bạn nào cần thì pm YH nhé: emyeusss7 :D

Cám ơn !!!

Last edited:
Bán lẻ k c ? giới thiệu sơ qua về tool cái dk k . hay up cai video cho ae xem chút .Thank

:confused: Up phụ thớt, toàn pro mình chả biết rrs là gì :))

50$/pc

nói ra, mấy pro đừng giận, chứ lẻ lẻ đa phần toàn chít choác solo, dễ bị net report, làm z ảnh hưởng nhiều ng khác (có cả mình trong đó)
thế nên, bán cho nhóm, thì nó có tổ chức hơn, khó xảy ra tình trạng bị net report hơn và cũng giúp ae offers android dễ thở hơn :D
mình bán thế, bạn nào mua xong thì tự chia cho nhóm xài, chứ mình ko bắt phải đủ 99 PC thì mới bán đâu nhé :D

nói ra, mấy pro đừng giận, chứ lẻ lẻ đa phần toàn chít choác solo, dễ bị net report, làm z ảnh hưởng nhiều ng khác (có cả mình trong đó)
thế nên, bán cho nhóm, thì nó có tổ chức hơn, khó xảy ra tình trạng bị net report hơn và cũng giúp ae offers android dễ thở hơn :D
mình bán thế, bạn nào mua xong thì tự chia cho nhóm xài, chứ mình ko bắt phải đủ 99 PC thì mới bán đâu nhé :D
không cần đủ 99 pc chỉ cần đủ 5k$ là đc ak :D

Ai lai kịt =]]

cho mình hỏi cheat solo thì dễ die hơn cheat theo nhóm ak. Không hiểu vấn đề lắm cậu. thế vi dụ solo dc 1k $ thôi với theo nhóm là 10k$ thì 10k$ nét nó dễ pay hơn ak. Mình ngu thông cho phát

Tools đang Hot nhất hiện nay trong giới làm offers Android :D

Chức năng: RRS và change full Blue

Mình bán gói xài theo nhóm, giá 5k$ / 99PC

Bạn nào cần thì pm YH nhé: emyeusss7 :D

Cám ơn !!!

Cậu bán vậy tớ thấy còn OK, chứ bán kiểu lẻ tẻ bảo đảm nát tới cám không có mà ăn đâu :). Hy vọng cậu không vì cái lợi nhỏ mà thay đổi quan điểm, vì tớ chắc cậu cũng làm net, và lúc đó có RRS hay không cũng chết :rolleyes:

up cho thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week