TOPIC add Qlink miễn phí !!!

Tran

Junior
Pre-verified
Reactions
264
MR
0.290
Facebook
Follow me on Facebook
Trên diễn đàn mình thấy PIX và Mega đã có SOFT của XUÂN ĐỨC dùng rất tốt nhưng chưa thấy Qlink soft.
Là dân kiếm tiền từ CAPTCHA thì ai cũng làm nhiều dự án như PIX , Qlink , KOLO , MEGA v..v.. để thay đổi qua lại mỗi khi gặp sự cố.
Topic này không nhằm phá hoại kinh doanh của ai, chỉ muốn chia sẽ cho ai cần nhất là
NEWBIE khi chưa đủ tiền mua SOFT ( XD không cung cấp Qlink SOFT )
Hy vọng không vi phạm nội quy diễn đàn.

Với tinh thấn giao lưu - học hỏi - chia sẻ - hợp tác, chúc mọi người kiếm thật nhiều tiền.

458DE5EE2D0A21F44E7FBD568F965712.jpg.720.O.cache

Megatypers, PIX SOFT download tại đây: SOFT XUÂN ĐỨC

QLINK ASIAN SOFT download

Nhớ cài netframework khi dùng soft , download tại đây :
Cài ONLINE netframework 3.5
Cài OFFLINE netframework 3.5

Add MEGATYPERS miễn phí tại đây

Last edited by a moderator:
Với tinh thấn giao lưu - học hỏi - chia sẻ - hợp tác >>>>>>>>> thế sao ko post free soft đi mà pải add hộ =))

Với tinh thấn giao lưu - học hỏi - chia sẻ - hợp tác >>>>>>>>> thế sao ko post free soft đi mà pải add hộ =))
Soft Qlink Asian này tôi mua giá 10$, không giới hạn add ID, thấy chỉ dùng add vài ID, để không cũng phí nên mới lập TOPIC này.

Đây là topic dành cho những người nào thật sự cần, đừng vào đây spam lung tung xin
thank .

Download SOFT tại đây
http://asiandataservice.com/download/

Last edited by a moderator:
Soft Qlink Asian này tôi mua giá 10$, không giới hạn add ID, thấy chỉ dùng add vài ID, để không cũng phí nên mới lập TOPIC này.

Đây là topic dành cho những người nào thật sự cần, đừng vào đây spam lung tung xin
thank .

Download SOFT tại đây
http://asiandataservice.com/download/

Cảm ơn a đã add giúp, up phụ anh phát nào :binhsua04:

Potay... post free cho những kẻ xấu xa vào đổi pass rồi làm sao...

Thanks bác chủ thớt... up cho các bạn cần.... :binhsua06:

Thanks bạn phát, tiếc là mình ko có làm qlink ^^

Thanks bạn đã add giúp acc, các bác newbie vô đây xài ké nè :binhsua07: , pix đang điên nên chuyển qua qlink 1 thời gian kiếm tí cháo húp tạm :binhsua74:

up cho newbie cần nhé ^^

bán panel Qlinkgroup giá rẻ. Bạn nào email cho admin qlink chưa được thì mình sẽ để lại cho giá rẻ nhé. Đang cần ít $ để đầu tư Em. PM tại đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week