Topic cuối đời Zeek - THANK YOU

Đúng là thông tin về vụ kiện đã có.
Tuy nhiên chúng ta chưa nên làm gì.
Hãy đợi công ty tuyên bố chính sách của họ.
Chắc chắn sẽ còn lấy được ít...
Cũng cần phải cám ơn các bạn đã ủng hộ chiến dịch cứu Zeek,
chính phủ NC đã thừa nhận họ đã đọc được comment của chúng ta.
Có lẽ chúng ta nên viết email cho tòa án, để kêu họ refund vậy: [email protected]
Nếu không có thông tin gì thêm, thì đây cũng chính là topic cuối đời Zeek của tôi nhé.

Last edited by a moderator:
Good bye Zeek Rewards

Tuy chưa đầu tư nhiều nhưng Zeek die làm mất đi cả cơ hội phía trước

vậy là nó die thiệt rồi hả

Good bye Zeek Rewards

Tuy chưa đầu tư nhiều nhưng Zeek die làm mất đi cả cơ hội phía trước

lấy đc ít là sao a ?
ngày 20 này nó có pay ko ?
zeek pay 2 lần nó có thu hồi ko ?
3 thắc mắc trước mắt của mình !!! :binhsua105:

lần đầu tiên và cũng là cuối cùng

chơi zeek cũng đã đựoc 3 tháng . đọc bài trên 4 rum cũng đã nhiều lần đầu tiên mình trả lời topic và cũng là cuối cùng . Cuộc sống không dễ dàng đó là những gì mình học đựoc qua 3 tháng qua. Là sinh viên mwois ra trường chắc cuộc đời còn thử thách mình nhiều lần nwuax , nhưng thử thách để mình thành công vậy không có gì phải buồn cả . Tiếp tục dạy thêm làm gia sư sông tiếp, và chờ đợi thời cơ tìm kiếm cơ hội .
Chào thân ái và quyết thắng !

hjhj a này sợ chưa lấy lại công sức thôi ! chứ $ thì chắc thu lại lâu rồi :binhsua95:
Mình chơi jss và offer bạn ạ
Biết anh eric qua topic anh giới thiệu về rút tiền từ Payza về Việt Nam nên hỏi thăm anh ấy thôi :)

Có lẽ chúng ta nên lập 1 topic viết email cho Tòa án đề nghị họ trả tiền đã request.

buồn quá.năm nay năm cuối đại học rồi,đủ các loại tiền phải chi.có người bạn zeek cùng đồng hành cũng đỡ vật vả mà giờ như thế này,bùn quá.gia đình nghèo rồi,bố mẹ già rồi mà mình con đi học .trời ơi.

cuộc đòi chán làm sao...tềnh iu chán làm sao...vì tiên ta ko còn cắc nào....:m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week