Topic khảo sát: Hạnh phúc theo cách nghĩ của bạn?

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Như tiêu đề nhe các bạn, chắc hẵn trong cuộc đời bạn đã nghe và thấy quá nhiều cho 2 từ hạnh phúc. Có rất nhiều thứ để gọi là hạnh phúc và mỗi người đều có quan niệm khác nhau. Có người hạnh phúc đối với họ là những thứ thành công rất lớn lao và cũng có những người thì theo họ hạnh phúc là những đều hết sức giản đơn. Nay lập topic khảo sát này để cho các bạn có thể chia sẻ hạnh phúc của mình và có thể cảm nhận được những hạnh phúc của mọi người.
Mình thì:
Hạnh phúc là khi đem đồ đi giặc bổng phát hiện có tiền trong túi còn sót lại mà không biết đã để hồi nào :D
Hạnh phúc là buổi sáng thức dậy nhìn đồng hồ phát hiện ra: ồ hoá ra mình còn có thể nướng thêm được một chút nữa :D

Các bạn cùng chia sẻ hạnh phúc theo quang điểm của mình nhé!
Mỗi người góp 1 câu để cùng cảm nhận hạnh phúc của nhau :D

Last edited:

vantienks

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Follow me on Facebook
Hạnh phúc là gì?Với mình hạnh phúc khi mình quan tâm, chia sẽ mọi cái (cả vật chất và tinh thần) với những người mình thương yêu! Và chỉ mong được nhận lại một phần rất nhỏ những gì mình đã cho đi!!! Nhưng cuộc đời này lắm lúc cho đi rất nhiều nhưng nhận chẵng có bao nhiêu và thậm chí là chỉ được nhận lại những lời trách móc của mọi người!!!
Vậy hạnh phúc là gì ta?Phải chăng là sự cô độc, lặng lẽ sống và lặng lẽ làm việc kiếm tiền???

Hạnh phúc là gì?Với mình hạnh phúc khi mình quan tâm, chia sẽ mọi cái (cả vật chất và tinh thần) với những người mình thương yêu! Và chỉ mong được nhận lại một phần rất nhỏ những gì mình đã cho đi!!! Nhưng cuộc đời này lắm lúc cho đi rất nhiều nhưng nhận chẵng có bao nhiêu và thậm chí là chỉ được nhận lại những lời trách móc của mọi người!!!
Vậy hạnh phúc là gì ta?Phải chăng là sự cô độc, lặng lẽ sống và lặng lẽ làm việc kiếm tiền???
Đôi khi sự hy sinh cũng chính là hạnh phúc! :)

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..
: ))

Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..Fap..Fap...Fap..
: ))
đừng nói zới em hạnh phúc của bác là được ăn nha :)

;)
Đôi khi sự hy sinh cũng chính là hạnh phúc! :)
Nếu hy sinh cũng là hạnh phúc, vậy sao mình lại không cảm thấy hạnh phúc ta??? Có lúc cũng từng đã suy nghĩ vậy, nhưng giờ lại nghĩ khác, nếu hy sinh mà mọi người hiểu được thì cũng đáng, còn không thì theo quan điểm của một số người thì "trước khi sống cho người khác hãy sống cho bản thân mình trước" --> Có lẽ hơi ích kỷ, nhưng chắc có lẽ sẻ bớt đau hơn, hạnh phúc sẽ nhiều hơn!KA KA

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
được thấy gia đình cười mỗi ngày với mình đó là hạnh phúc,sáng thức dậy mình luôn qua nhìn mọi người rồi mới làm việc ,mình cũng hay ôm khi mọi người đang ngủ vì lúc đó mình mới bộc lộ cảm xúc yêu thương :)
về nhà trễ em mình đợi và mắng ,đó thật sự yêu thương mà tiền bạc nào cũng ko thể mua được,với mình mơ ước bây giờ là chăm chỉ để kiếm tiền và làm gia đình đầy đủ hạnh phúc

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Đối với mình: Hạnh phúc là những thứ đơn giản nhất.
Hạnh phúc chỉ đơn giản là được ở bên người mà mình yêu thích nhất, có biết bao nhiêu kỷ niệm thật giản đơn - đó là hạnh phúc.
Hạnh phúc là được cùng tụi bạn cháy hết mình trong cuộc chơi.
Hạnh phúc là có 1 người tri kỷ cùng hành động những việc điên rồ vv ....

:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week