Got Paid Topic show proof về HYIP

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Lưu ý:
- Không được post link ref trong này ha các bạn.
- Không nên đánh theo một cách ko có tính toán, ko ai bảo đảm được cho các bạn là site có an toàn hay ko.

Show proof hok phải để chém gió đâm hơi :D
Mà là để thỏa mãn cái cảm giác "phê" khi nhận được proof của các tín đồ HYIP.
Để mình mở màn, anh em theo mình cho vui nha.
:binhsua17:

Proof của site sushi minvestment nè:

huy_b1p_1012

Hero
Verified
Reactions
1,343
MR
0.857
$101.79
Follow me on Facebook
Chỉ show proof mình nghĩ là ko ổn lắm vì sẽ làm newbie ham mà vấp phải những sai lầm ko đáng có. Nên share thêm kinh nghiệm nữa. :)
Ừkm, cái này gọi là hiện tưởng nhìn đàn anh ấy :))
Nhìn kết quả hào nhoáng rồi cứ tưởng dễ chơi nên k cẩn thận :)

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Chỉ show proof mình nghĩ là ko ổn lắm vì sẽ làm newbie ham mà vấp phải những sai lầm ko đáng có. Nên share thêm kinh nghiệm nữa. :)
đúng đó đâu phải trang nào cũng ăn đc đâu ko nên show nb thiếu kinh nghiệm đâm vào tơi lúc thua lại tội :|

---------- Post added at 08:11 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

các pro cho em hỏi là vốn để đầu tư khoảng bao nhiêu thì kiếm đc ngần kia tiền.nhìn mà thèm quá
biết ngay mà :|

hỏi các bác thôi chứ hiện tại đang ptc để kiếm tiền chơi cái khác.bác nào có cách gì kiếm khoảng 10$/tháng - 1-2h/ngày thì chỉ em nha.
trừ thằng captcha hộ em.tuy gõ 10 ngón pro nhưng mà ko ham cái này.

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
các pro cho em hỏi là vốn để đầu tư khoảng bao nhiêu thì kiếm đc ngần kia tiền.nhìn mà thèm quá
Ngần kia là tính cả vốn rồi bạn à :))

---------- Post added at 09:27 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

hỏi các bác thôi chứ hiện tại đang ptc để kiếm tiền chơi cái khác.bác nào có cách gì kiếm khoảng 10$/tháng - 1-2h/ngày thì chỉ em nha.
Kiếm ptc cả tháng ko đủ dep thằng hyip scam 1 nhát, đừng nhìn proof của mấy anh kia mà ham chú em ạ :D

thì bác coi trong diễn đàn đó...kiếm bằng offer cũng hơn $10/ tháng thì phải...nếu em nói sai các pro khác đừng chém nhá :D

Ừkm, mình cũng k ghiền thằng captcha này, HYIP tháng mình cũng đc 30~40$ :D
hjh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,281
175,637
Latest member
kpopkong

Most viewed of week

Most discussed of week