Verified by BQT Topic Tổng Hợp Tình Hình AllCoins - Buy - Sell - Trade

Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Anh em qua đây cùng bàn luận về các sàn BTC nhé.
Chúc anh em kiếm được nhiều $

mở hàng nhà mới nào!!
Hôm nay anh em tham khảo các coin sau XBOT SDC HAL FLEX...chơi sóng ngắn hay ôm dài đều có lợi!

mở hàng nhà mới nào!!
Hôm nay anh em tham khảo các coin sau XBOT SDC HAL FLEX...chơi sóng ngắn hay ôm dài đều có lợi!
flex cũng ôm dài dc ạ? em thấy hôm qua đến nay nó đứng yên trầm mặc quá :( xbot thì dường như ko ai muốn bán, có người nhả từng tí một để đẩy giá mua lên chạm 28k, nhưng chắc khó vì thị trường ko ôm ở mức đó.
Hal khả quan hơn xbox khi mua bán dễ gặp nhau nhưng em ko rõ có lên tiếp...
chủ yếu vốn chết hết ở Fiber rồi ạ....

cái này nên tôn trọng quyền tác giả mở topic, mod cũng là mem, nếu cậu candy đồng ý thì mới đc mở, ko thì topic này ko có ý nghĩa gì
có đăng ký độc quyền chưa mà phải xin phép mới được mở vậy:confused:

có đăng ký độc quyền chưa mà phải xin phép mới được mở vậy:confused:
Không phải là vấn đề đăng ký độc quyền. Bác kẹo là người cầm đầu tư vấn các vấn đề trade, nếu bác ấy đồng ý thì sẽ vào toppic tư vấn cho anh em, còn nếu không đồng ý thì bác ấy ko vào ========> chẳng có ma nào thèm vào toppic. Đó chính là lý do cần phải hỏi ý kiến bác ấy

Không phải là vấn đề đăng ký độc quyền. Bác kẹo là người cầm đầu tư vấn các vấn đề trade, nếu bác ấy đồng ý thì sẽ vào toppic tư vấn cho anh em, còn nếu không đồng ý thì bác ấy ko vào ========> chẳng có ma nào thèm vào toppic. Đó chính là lý do cần phải hỏi ý kiến bác ấy
mình thấy pác ấy mở topic hỏi đáp str chứ có vụ này đâu:confused:

mình thấy pác ấy mở topic hỏi đáp str chứ có vụ này đâu:confused:
Mình cũng ko rỏ lắm. Trước là để hỗ trợ str, sau đó str xuống thảm quá, toppic quá ảm đảm. Sau đó thấy bàn về vụ trade này nên có phần sôi động hơn.
Mà nói chung là mình ko có kinh nghiệm trade, nên bạn Kẹo support ở đâu, thì mình vào đó hóng tin và học hỏi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week