• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Topic vi phạm rule forum

Status
Not open for further replies.

HuynhYenNhi

Junior
Reactions
76
MR
0.146
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề cần bán với giá 35$, còn ai cần mua code dùng thoải mái domain thì pm riêng thương lượng
YH: bachokenminu
Thanks

code này bảo đảm ko xài đc auto add net :D

code bị lỗi nhờ trực tiếp duymuoi fix lun à thím
đương nhiên là không có rồi bạn. nếu bạn nào đã từng mua code dạng này mới biết nỗi khổ phải fix code hay muốn uupdate chức năng mới. khi đó bỏ đi thì cugnx mất tiền mà muốn code thêm thì k làm được. mua giá rẻ thì phải chấp nhận thôi. Bạn này còn rao bán công khai code mình mình đang nhờ các mod vào xử lý. mới nhất đây ông khoc1minh còn k dám công khai như vậy nhưng cũng tìm mọi cách để tiếp cận mem mmo để rao bán, mình thấy nhiều kahchs hàng báo lại như vậy nên biết rõ. và đương nhiên nếu các bạn mua code thì người sell sẽ nói là khắc phuc mọi thứ cho các bạn rồi hoặc đến lúc lỗi thì tính sau, mà nhiều khi chính các bạn mua còn k biết nó có những chức năng gì và lỗi những những năng gì. như bạn @emyeuss7 có nói 1 câu chuẩn xác là code này k sài được auto addnet vì bạn này đang là khách hàng của mình và đã từng dùng qua những bản như bạn chủ thớt đang sell

:mad::mad::mad::mad:

đương nhiên là không có rồi bạn. nếu bạn nào đã từng mua code dạng này mới biết nỗi khổ phải fix code hay muốn uupdate chức năng mới. khi đó bỏ đi thì cugnx mất tiền mà muốn code thêm thì k làm được. mua giá rẻ thì phải chấp nhận thôi. Bạn này còn rao bán công khai code mình mình đang nhờ các mod vào xử lý. mới nhất đây ông khoc1minh còn k dám công khai như vậy nhưng cũng tìm mọi cách để tiếp cận mem mmo để rao bán, mình thấy nhiều kahchs hàng báo lại như vậy nên biết rõ. và đương nhiên nếu các bạn mua code thì người sell sẽ nói là khắc phuc mọi thứ cho các bạn rồi hoặc đến lúc lỗi thì tính sau, mà nhiều khi chính các bạn mua còn k biết nó có những chức năng gì và lỗi những những năng gì. như bạn @emyeuss7 có nói 1 câu chuẩn xác là code này k sài được auto addnet vì bạn này đang là khách hàng của mình và đã từng dùng qua những bản như bạn chủ thớt đang sell
hì, nói thật bạn đừng giận, chứ mình vẫn có cách xài đc cái chức năng đó, trên 1 domain khác :D

hì, nói thật bạn đừng giận, chứ mình vẫn có cách xài đc cái chức năng đó, trên 1 domain khác :D
công nhận bác cũng hiểu sâu về code mới làm được như vậy. bản thân em thì thấy bác mười uy tín, hôm qua kêu bác ấy setup trước chuyển tiền sau vẫn okie. trước có mua code 25$ xong cũng bỏ vì dùng lỗi. mua chính chủ thì gặp vấn đề gì bác ấy fix nhanh. sợ nhất là đang cho mem làm ngon lành, lỗi 1 phát k biết kêu ai. thôi thì code bản quyền cho chắc ăn.

Như tiêu đề cần bán với giá 35$, còn ai cần mua code dùng thoải mái domain thì pm riêng thương lượng
YH: bachokenminu
Thanks
Xin chào bạn!

Bạn đã vi phạm nhé. Mình xin phép được Close Topic và +3 Point từ bạn nhé @HuynhYenNhi .
Lý do : Bán code của người khác khi chưa có sự cho phép của chủ Code.
Mong bạn thông cảm cho mình nhé. Mình cũng chỉ làm theo công việc được phân công thôi.
Sorry.
Mong bạn sau này đừng tái phạm nữa ạ.

Chúc bạn có 1 ngày vui vẻ. Mình xin close topic tại đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week