Other [ToSang] Huy Động Vốn-Mượn tiền - Góp Ít Thành Nhiều !!

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Thông báo:

+ Qua nhiều reply của các bạn, mình cũng hiểu đôi điều! Thiết nghĩ mình tự kiếm, tự chiến sẽ ổn hơn. Giống Traimo91 đã nói!

+ Cám ơn vài bạn đã có lòng muốn cho tosang mượn. Do số lượng ít quá nên mình sẽ hoãn lại ngày Up BiglevelBux. Anh em nào làm ref site này thì chịu RB thấp 1 thời gian nhé!
http://mmo4vn.com/member.php?6592-traimo91

ToSang - Lĩnh vực PTC chắc nhiều bạn đã biết, mình không cần giới thiệu thêm về mình. Chỉ 1 câu : Lấy Uy tín làm đầu!

Vừa tuyển site
BigLevelBux, dự tính UP MAX 1 tháng để cùng anh em kiếm thêm tiền, ai cũng có thêm thu nhập. Chưa kịp UP thì Site đã chuyển giá UP thành 140$/1 năm.

Số tiền này hiện tại mình không đủ. Nên mình mở Topic này nhằm huy động vốn của anh em, chỉ mượn chứ không vay nhé. Nếu mỗi người góp
1 $, và được các bạn ủng hộ nhiều, cộng với số tiền mình sẵn có chắc sẽ đủ.

Mình sẽ trả lại 1$ sau 7 ngày UP site. Topic hơi khù khù khờ khờ, anh em nào 0 có lòng thì đừng ném đá tội nghiệp mình nhé. Mình nói nghiêm túc đấy!

Last edited by a moderator:
UP cho bạn .. nhưng chả có tiền LR =.= nan x

Ừkm, mình thích những vụ ntnay`, k biết có lãi được nhiều hơn k, nhưng mà tạo được không khí trên forum, vui lắm :)
Mình chỉ mượn chứ không vay, với lại 1$ thì tính lãi cũng chẳng bao nhiêu. Nếu các bạn nào có lòng thì sẽ ủng hộ thôi!

Up tam kiếm cái thank. Nhưng nói thật, vay tiền thiên hạ khó lắm, trừ người thân

Bác đừng nên up vội sẽ lỗ đấy. Mình nghĩ 1 tuần nữa nó sẽ hạ mức up xuống còn 1 tháng đó, cố gắng đợi đi bác. Up bây h là thua thiệt.

Kiên Giang mình đẹp làm sao
Trăng cũng đẹp, đất cũng đẹp sao đâu đâu cũng đẹp
Up dùm đồng hương nè, hem có tiền rùi nên hem giúp dc :(

hic hic hic vừa bị xóa acc bên zodiac... ra đa 7$ up+ ..$BN ref, sáng nay sao mà buồn thế,
cho tosang mượn 2$ nha!!!

Chúc cậu thành công, hi. Mình không chơi PTC nên up cho cậu, đầu tư PTC ac quá

site này sẽ ko giảm
Chưa chắc đâu egainho ak, site bigdollarbux lần trước cũng 1 năm sau đó lại xuống 1 tháng, giờ lại lên 1 năm. Nếu nó thấy lên 1 năm mà số ng up quá ít ko đủ để nó kiếm lời thì dĩ nhiên nó hạ xuống móc 1 tháng, lúc đó số ng up sẽ tăng gấp trăm lần=> lợi nhuận cực đỉnh. Cứ đợi mà xem, 1 tuần thôi.

up cho bạn mọi người vào giúp

Chưa chắc đâu egainho ak, site bigdollarbux lần trước cũng 1 năm sau đó lại xuống 1 tháng, giờ lại lên 1 năm. Nếu nó thấy lên 1 năm mà số ng up quá ít ko đủ để nó kiếm lời thì dĩ nhiên nó hạ xuống móc 1 tháng, lúc đó số ng up sẽ tăng gấp trăm lần=> lợi nhuận cực đỉnh. Cứ đợi mà xem, 1 tuần thôi.

công nhận có tiền thật sướng, bigeurobux nó có 58,900 Members, 97 Refs for Rent, vậy ko biết nó lãi bao nhiêu rồi nhỉ, hây da

thấy nhiều người khuyên ko nên up
mình thì mới chơi ko biết nhiều, nhưng thấy site mới mà up 1 lần nhiều vậy cũng nguy hiểm
cùng admin nhưng lỡ site này nó làm ăn ko được thì cũng scam như thường (hoặc kiếm cớ xóa acc)
hoặc nó đợi lợi nhuận site kia max rồi scam 1 lượt 2 site

suy nghĩ thế thôi, nếu đến tối tosang vẫn quyết gom vốn thì mình sẽ cho mượn :binhsua135:

Up tam kiếm cái thank. Nhưng nói thật, vay tiền thiên hạ khó lắm, trừ người thân
Uh, biết rằng thế, nhưng vẫn phải làm. Tại vì Up nhiều site cho anh em chiến nên không còn đủ tiền Up tiếp!

hic hic hic vừa bị xóa acc bên zodiac... ra đa 7$ up+ ..$BN ref, sáng nay sao mà buồn thế,
cho tosang mượn 2$ nha!!!

thấy nhiều người khuyên ko nên up
mình thì mới chơi ko biết nhiều, nhưng thấy site mới mà up 1 lần nhiều vậy cũng nguy hiểm
cùng admin nhưng lỡ site này nó làm ăn ko được thì cũng scam như thường (hoặc kiếm cớ xóa acc)
hoặc nó đợi lợi nhuận site kia max rồi scam 1 lượt 2 site

suy nghĩ thế thôi, nếu đến tối tosang vẫn quyết gom vốn thì mình sẽ cho mượn :binhsua135:
Thank 2 bạn đã ủng hộ!

Mình up qua Paypal cho bạn được ko?
Mình không nhận ủng hộ bằng PP! Thank!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week