Warning TRAN NGUYEN HOAN MY fake nick phucnquyen_1986

Status
Not open for further replies.

neteller

Banned
Reactions
238
MR
0.000
Bạn newbie @coileepro vừa bị nó lừa xong do mới vào forum ko biết gì nên mình report giúp bạn đó . Mọi người cẩn thận nhé
Nick fake phucnquyen_1986
Nick thật phucnguyen_1986

Log chat

Proof send PP :

email scam của nó là : [email protected]

Last edited:
hôm trước mới dc bác @guildgold9 chỉ cho cách dis đòi lại hôm nay em cũng hướng dẫn lại cho bạn ấy thế rồi :) hi vọng là đòi được
Chả cần gì, cứ vào unauthor rồi chém, bảo là có đứa bạn cần tiền mua hàng mượn ít PP ( mượn thì PP chấp nhận loại giao dịch cá nhân này đấy), nhưng bị người giả mạo yahoo lừa -> thế là thằng kia tèo

thằng dog này lại tái xuất à, lúc đầu mới gia nhập mmo cũng bị nó scam. sao tới g hạng người này vẫn còn cản trở trái đất quay vậy nhỉ?

thằng dog này lại tái xuất à, lúc đầu mới gia nhập mmo cũng bị nó scam. sao tới g hạng người này vẫn còn cản trở trái đất quay vậy nhỉ?
hình như nó vẫn scam đều chứ không phải là mới tái xuất đâu :(

ở ác sống dai mà, trời đánh không chết được, chỉ điên điên thôi

điên mà biết đi scam ng khác khôn vãi. thấy nó scam đều đều v mà chẳng vô tù bóc lịch nhỉ. tính tổng số tiền nó scam chắc cũng nhiều lắm rồi :confused:

TRAN NGUYEN HOAN MY mày vẫn nhớ tao chứ, thằng mất dạy, người Huế ko có những đứa con như mày.

TRAN NGUYEN HOAN MY mày vẫn nhớ tao chứ, thằng mất dạy, người Huế ko có những đứa con như mày.
Người Huê vẫn có những con cờ hó như nó chứ =]]

Huế cũng có nguwoif này người kia mà

cái này chả trách đc ai ngu thì chịu thôi .
mình nc hơi phũ tí nhưng sự thật là vậy

bác nào làm cái list những nhân vật này cho ae newbie còn tránh
stick lên top luôn cho nó nóng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member