Trang captcha mới

Status
Not open for further replies.

juiwiunor

Senior
Reactions
299
MR
0.000
Lang thang tự nhiên có trang này anh em nào giỏi tiếng anh vào xem thế nào cái. nhìn hiểu mỗi chữ data entry. google dịch thì ko được
em nó đây

Bạn sẽ kiếm tiền từ ref, không thì bỏ 25$ upgrade nó sẽ cung cấp captcha cho bạn làm việc

Phải bỏ tiền mới được gõ à? Không ham rùi! :(

trời ơi thì ra là của bên Ref :(:( Nhìn cái link chủ topic đưa là bik link quảng cáo để kiếm tiền thêm rồi :(:(
cái đó là nick của chủ topic có cái link quảng cáo và ổng send cho mọi người click vào đó mà ^^
Thôi kệ đăng kí 1 cái acc ủng đi :p:p

Dạng trang này mình gặp nhiều rồi . Góp 25$ ngoài đánh capt còn cho bạn hưởng 1 số lợi ít ... đơn cử như bán hàng đa cấp thôi , dc bonus vài $ từ tiền upgrade của downline , dc đặt vài trang WC , dc v.v.... . Tóm lại nó là 1 dạng trung gian truyền bệnh ... ý nhầm trung gian môi giới và lấy hoa hồng , thậm chí nói thẳng là scam luôn :| . Đánh capt thì chơi pix , kolo còn tốt chứ chui vào phải bắt đóng tiền mới cho làm , kinh doanh v.v... thì như cái bàn hàng đa cấp ở VN thôi :))

có vốn bỏ mua capt solo trang này được đấy chứ

có ai dám thử bỏ tiền ra solo như bạn vientrinh nói không nào mình thì không dám rồi đó sợ ăn cam lắm:binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week