New Trang làm khảo sát ONLINE tại nhà thanh toán 33.85 USD chỉ trong 1 ngày

vn-ptc

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Trang này rất uy tính đã thanh toán 33.85 USD chỉ trong ngày 23/5/2011

Đăng Ký

Trang này sau khi đăng ký xong bạn đăng nhập vào và chọn "trung tâm điều tra" ==> "điều tra hệ thống" và trả lời các câu hỏi đưa ra mỗi câu bạn được 10-15 điểm hoặc giới thiệu cho người khác đăng ký được 20 điểm. Ngoài ra còn có các điều tra đặt biệt với số điểm từ 400-500
Khi nào đủ điểm thì vào phần "tôi muốn hoán đổi" ==> "hoán đổi số điểm" và tiến hành đổi điểm ra tiền, sẽ được thanh toán qua Paypal, quy đổi ra USD theo ngân hàng.

Ngoài ra bạn còn có thể kiếm thêm tiền bằng cách spam vào phần "tiếng lòng hội viên" ==> "công bố tiếng lòng" và spam là bạn kiếm đc 5đ bạn chỉ có thể spam đc 10 lần 1 ngày thì một tháng ở ko đc 150k.

Điểm để đổi thành tiền :
520 điểm -> 50.000vnđ
1020 điểm -> 100.000vnđ
1520 điểm -> 150.000vnđ
2020 điểm -> 200.000vnd

Trang này có trụ sở chính ở Trung Quốc nên cái Proof tiếng TQ và đã có nhiều cộng tác viên khắp các Đại lục Trung Quốc, Hong Kong, Đài Loan, Singapore, Hàn Quốc, Ấn Độ, Thái, Malaysia, Úc, New Zealand, Nhật Bản, Hàn Quốc, Phillippines v.v… và bây giời đang cần rất nhiều thành viên từ Việt Nam

Last edited by a moderator:
thằng này làm khảo sát ngày nào có tiên ngày đó mà sao đã nản
mình ngồi khoảng 1 tiếng trả lời khảo sát kiếm được hơn 1$. đợi đủ hơn 2$ là được thanh toán

Last edited by a moderator:
bạn hãy nói rõ hơn là cái này muốn pay đc thì phải kiếm ref :))

nói rõ đc ko bạn, kiếm rep là thế nào ? mình thấy nó ghi là đủ điểm có thể đổi thưởng mà ??
Nghĩa là để đạt đc. mức minpay thì bạn phải có 520đ đúng không? Nhưng làm hết khảo sát thì chỉ có khoảng 300 điểm. Bạn phải mời thêm 8 người khác (8x30 điểm/người=240) thì mới đủ tiền để rút :))

bạn hãy nói rõ hơn là cái này muốn pay đc thì phải kiếm ref :))

newbie đã thấy ko nên chơi tốn time . hàng vệt nam chưa bao giờ dc giới mmo đánh giá cao tất cả đều có lý do. góp ý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week