Matrix TrangEx vào nhận hàng tiếp nè

Status
Not open for further replies.

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sáng sớm vô box matrix chơi, thấy có topic này thú vị quá. http://mmo4me.com/showthread.php?84356-Extrang-vao-nhan-hang
và có vẻ trangex rất ư là hổ báo ăn táo đi bán báo. nên Le tui cũng lập topic này cho vui. tuy chỉ có 40$ nhưng cũng là tiền. :binhsua15:
Hòi trước trangex có giới thiệu site Parashares và mạnh miệng bảo đảm bù lỗ nếu site scam trong vòng 40 ngày (site scam chỉ vài ngày). post #6
http://mmo4me.com/showthread.php?78...rong-60-ngay-RCB-100&highlight=parashares.com
và đã kịp chụp ảnh
Update tin mới nhất 11h ngày 1/11/2012. Anh em vô chém đê :m131::m131:

Bác Leedung vô nhận hàng nhá, sướng chuẩn bị có 75$ LR :binhsua15:

Last edited by a moderator:
:m187: đã cảnh báo mà chả ai thèm nghe --- hậu quả là đây

hồi đó có ego éo biét lam dề, thay site này, mà trangex mạnh miệng nên theo
VL bác rec nói linh VL thật mấy hôm trước còn nói ở vài SB hôm nay đã thành thật cmnr

:m187: theo mmo 1 năm mà nói ko ai tin ---- đi tin đứa mới vào thì mình cũng chịu thua , đấy là chưa kể có đứa nói mình ngu dìm hàng trangex nữa đấy .

:m187: theo mmo 1 năm mà nói ko ai tin ---- đi tin đứa mới vào thì mình cũng chịu thua , đấy là chưa kể có đứa nói mình ngu dìm hàng trangex nữa đấy .

cũng éo tin đâu, lúc đó chơi cho vui. đọc topic bên topic bên http://mmo4me.com/showthread.php?84356-Extrang-vao-nhan-hang
thấy hổ báo, vẫn còn mạnh miệng, nên đăng topic này xem nó xử lý ra sao, xem nó có lách luật đc không hay là ................. :binhsua15:

Trangex chả biết j toàn post site mới ở đâu ra thế mà mọi người cũng theo nó. Bó tay

Theo MMO 1 năm mà koh hổ báo nên mem ko chịu nghe theo....:binhsua17:

người ta chỉ nói có thể thôi mà :binhsua28:. Éo đỡ được nữa rồi.

Ngay từ đầu mới vào forum đã thấy láo toét rồi. Hết chọc ngoáy người này, người kia, tỏ vẻ ta đây luôn đúng, hiểu biết hơn người. Phát ngôn bừa bãi, vô văn hóa. Thế mà cũng lắm newbie hùa theo vì nghĩ hổ báo chứng tỏ có tiếng nói. Kết quả là toàn ăn cam ngọt.
Nhất là sau vụ xin ban nick, từ bỏ mmo v.v..... Cuối cùng lại vác mặt quay lại rồi đưa luôn 1 site cam cho anh em ăn. Từ đó đã thể hiện rõ bộ mặt thật của trangex.
Không biết site mới mà admin người việt nam (nghe nói là trong forum) liệu có phải là 1 chiêu lừa mới của trangex hay không? Riêng mình thì cạch những site mà trangex giới thiệu, nhờ đó cũng không phải vừa ăn cam vừa chuốc lấy cái bực vào thân.

Bác phải gãi đúng điểm G của em ấy thì em ấy mới vào đây mà *ủa, chứ k là bỏ chạy mất dép à. Hồi tối thấy mình post bài k có proof nên vào sủa bậy, may mà có người tìm proof giúp. Chứ bác post bài có proof đàng hoàng thì em nó *ụp *uôi chạy rồi

Ngay từ đầu mới vào forum đã thấy láo toét rồi. Hết chọc ngoáy người này, người kia, tỏ vẻ ta đây luôn đúng, hiểu biết hơn người. Phát ngôn bừa bãi, vô văn hóa. Thế mà cũng lắm newbie hùa theo vì nghĩ hổ báo chứng tỏ có tiếng nói. Kết quả là toàn ăn cam ngọt.
Nhất là sau vụ xin ban nick, từ bỏ mmo v.v..... Cuối cùng lại vác mặt quay lại rồi đưa luôn 1 site cam cho anh em ăn. Từ đó đã thể hiện rõ bộ mặt thật của trangex.
Không biết site mới mà admin người việt nam (nghe nói là trong forum) liệu có phải là 1 chiêu lừa mới của trangex hay không? Riêng mình thì cạch những site mà trangex giới thiệu, nhờ đó cũng không phải vừa ăn cam vừa chuốc lấy cái bực vào thân.
Vote 1 phiếu cho ông anh !!!

Bác phải gãi đúng điểm G của em ấy thì em ấy mới vào đây mà *ủa, chứ k là bỏ chạy mất dép à. Hồi tối thấy mình post bài k có proof nên vào sủa bậy, may mà có người tìm proof giúp. Chứ bác post bài có proof đàng hoàng thì em nó *ụp *uôi chạy rồi
Đoán là sắp tới lại vùng vằng hờn dỗi xin ban nick tiếp và lại bảo bỏ mmo đây. Một kiểu chạy trốn khi bị người khác túm đuôi cáo. =))

Bác này chuẩn men............................................

Đoán là sắp tới lại vùng vằng hờn dỗi xin ban nick tiếp và lại bảo bỏ mmo đây. Một kiểu chạy trốn khi bị người khác túm đuôi cáo. =))
Chiêu trò điển hình của phụ nữ mà:binhsua20:

sao ko thấy ai vào nhận hang ta :binhsua18:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN