trao đổi tut chiến GA với chiến app hoặc gì kiếm 5$ 1 ngày

kientien71

Senior
Reactions
62
MR
0.004
App nào Cheat link pay % cao, hoặc j cũng dc ít nhất 5$ 1 ngày pm trao đổi tut chiến GA cam kết kiếm ít nhất 5$ 1 ngày sau 1 tuần nhé có thể gấp đôi gấp 3 tùy vào công sức của bạn bỏ ra
yahoo: kientienonline71

Đây là 1 ngày

1 Tháng

Last edited:
đánh dấu :)

kiếm 100$ 1 ngày củng đc nhưng 2 tuần hoặc 1 tháng trả 1 lần chịu k bác ( offer ios ) điều kiện bác chỉ trc T.T
có loại nào pay liền hay trong vòng 24 tiếng ko bác chỉ trước hay sau ko thành vấn đề, làm lun cho bạn cũng dc, nhưng có cái nào ăn nhanh mà ko thay đổi liên tục nhìu ko, chứ mình chiến android nó thay đổi liên tục nhức đầu we;

có loại nào pay liền hay trong vòng 24 tiếng ko bác chỉ trước hay sau ko thành vấn đề, làm lun cho bạn cũng dc, nhưng có cái nào ăn nhanh mà ko thay đổi liên tục nhìu ko, chứ mình chiến android nó thay đổi liên tục nhức đầu we;
có thì cái tut google của bác ko ai thèm đâu T.T

kiếm 5$ / 1 ngày còn có được google trả tiền hay bị lock acc hay không thì là chuyện khác nhể :p . Mật đây ruồi bâu :cool::D

Mình đã từng boot được lên 15$/ 1 ngày với GA hoặc Youtube nhưng sau đến ngày pay bị locked acc :)) :p . Có thể boot lên còn được hơn nữa 30$ /1 ngày nhưng mà kết quả là vẫn cứ locked, chứ 5$ / 1 ngày thì chỉ là muỗi đốt inốc :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back