Trial mod : namtuoc - xúc phạm, phát ngôn thiếu suy nghĩ, thách thức.

Status
Not open for further replies.
Trong topic " Điểm danh, tổng kết số $ nongthanhhoa scam " của bạn animax1991.
topic này bao gồm 1 số người bị scam báo danh số tiền bị nongthanhhoa scam, và 1 số anh em trong Forum vào chia buồn, cảnh tỉnh moị người, không nên dấn thân vào con đường cá độ. Nhưng tới trang 9, Post #87. bạn trial mod : namtuoc lại nói 1 câu như thế này :
Thấy cả 9 page mà có 4 người bảo scam... thì ra là 1 lũ ô hộp vào hùa.. nản

Thiết nghĩ mình không để ý là bạn có bị scam hay không. Nhưng việc bạn coi tất cả anh em đang cmt trong đó ( K bị scam ) là 1 lũ ô hợp. thì ở địa vị mình đây là kô thể chấp nhận được. Bạn phát ngôn quá sức thiếu suy nghĩ, xúc phạm người khác. và có rất nhiều người đồng tình với mình :
-Của pro evorlet :
Phát ngôn thiếu suy nghĩ, giọng điệu thách thức toàn 4rum, dễ gây chiến, đề nghị unset mod :|
-Của bạn BKparabol:
Làm Mod mà ăn nói.... Cho về làm mem đi
vv..v.
Và đây là link topic :
http://mmo4me.com/showthread.php?61...anhhoa-SCAM-&p=1225953&viewfull=1#post1225953
Hình ảnh : e3ee9c5208cd401ca9117c3ddf9e58f7_45722886.reportnamtuoc1.jpg

Theo như ý kiến của các anh em cmt dưới đây. Mình xin phép đề nghị bạn namtuoc vào xin lỗi 1 câu ( nói chung là nhận lỗi ) mình sẽ thu lại bài report này :) Xin mod xóa luôn. Coi như anh em cũng thông cảm cho 1 phút nóng người của bạn TrialMod này.

Nam Tước thật xin lỗi mí bạn....

Sáng nạy bị tụi ABVN làm ức chế nên mới có lời lẽ thế... he ehe

Mà giờ tâm lý ổn gùi... Lôi được một lão làng bvên đó dzìa đây phục dịch anh em hội *** gùi.

Có gì thì Nam Tước Sorry all nhe nhe ... he he he... ke ke keke

Bợn ý đã xin lỗi :| Hi vọng bận sửa sai :D
Các mod và admin bỏ qua cho bạn ý với ;)) bạn ý dũng cảm nhận lỗi rồi :D
Mod nào đi ngang close dùm mình nhé

Last edited by a moderator:

nhtoan

Senior
Reactions
263
MR
0.000
Chat with me via Skype
ko đọc cái topic ông kia thú nhận scam à chưa lên Mod mà có giọng điệu dó rồi ai phục

Upvote 0
Chuyện nhỏ nhặt ... thớt này chấp vặt quá :)) ngta bị scam nên tâm lý ko ổn
Cái gì bỏ qua đc cho nhau thỳ nên cho qua :D

Tớ k biết có bị scam hay k nhé :| Nhưng nói như thế là kô được. lại còn là Trial Mod
thêm nữa là ở trang đầu bạn animax1991 chưa cập nhật tên của bạn namtuoc này nhé :) K biết k có tội ;))

Upvote 0

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Thôi hỏng,sao lại phát biểu như thế trên cương vị Mod chứ @@ Nhưng các bạn cứ bình tĩnh để cậu ấy vào giải thích chứ cũng ko nên manh động quá. Mod thì cũng là người ,cũng có lúc này lúc nọ ,có thể lúc đó đang có việc gì nóng trong người nên cmt có hơi quá lời .Chuyện gì bỏ qua đc thì bỏ qua cho nhau cho nó dễ thở ,cuộc sống vốn đã nhiều áp lực rồi :)

Upvote 0

evorlet

Banned
Reactions
1,065
MR
0.000
Trong topic " Điểm danh, tổng kết số $ nongthanhhoa scam " của bạn animax1991.
topic này bao gồm 1 số người bị scam báo danh số tiền bị nongthanhhoa scam, và 1 số anh em trong Forum vào chia buồn, cảnh tỉnh moị người, không nên dấn thân vào con đường cá độ. Nhưng tới trang 9, Post #87. bạn trial mod : namtuoc lại nói 1 câu như thế này :

Thiết nghĩ mình không để ý là bạn có bị scam hay không. Nhưng việc bạn coi tất cả anh em đang cmt trong đó ( K bị scam ) là 1 lũ ô hợp. thì ở địa vị mình đây là kô thể chấp nhận được. Bạn phát ngôn quá sức thiếu suy nghĩ, xúc phạm người khác. và có rất nhiều người đồng tình với mình :
-Của pro evorlet :

-Của bạn BKparabol:

vv..v.
Và đây là link topic :
http://mmo4me.com/showthread.php?61...anhhoa-SCAM-&p=1225953&viewfull=1#post1225953
Hình ảnh : View attachment 11724

Theo như ý kiến của các anh em cmt dưới đây. Mình xin phép đề nghị bạn namtuoc vào xin lỗi 1 câu ( nói chung là nhận lỗi ) mình sẽ thu lại bài report này :) Xin mod xóa luôn. Coi như anh em cũng thông cảm cho 1 phút nóng người của bạn TrialMod này.

Bợn ý đã xin lỗi :| Hi vọng bận sửa sai :D
Các mod và admin bỏ qua cho bạn ý với ;)) bạn ý dũng cảm nhận lỗi rồi :D
Mod nào đi ngang close dùm mình nhé

Ăn nói vậy mà lên mod thì ko chấp nhận đc :|

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thôi hỏng,sao lại phát biểu như thế trên cương vị Mod chứ @@ Nhưng các bạn cứ bình tĩnh để cậu ấy vào giải thích chứ cũng ko nên manh động quá. Mod thì cũng là người ,cũng có lúc này lúc nọ ,có thể lúc đó đang có việc gì nóng trong người nên cmt có hơi quá lời .Chuyện gì bỏ qua đc thì bỏ qua cho nhau cho nó dễ thở ,cuộc sống vốn đã nhiều áp lực rồi :)
bằng chứng rõ ràng thế còn giải thích gì nữa bạn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh