Trời ơi!!! không thể tin được

HYIPNGONWoW

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
sáng ngủ dậy
perfectmoney = $0.00
payeer = $0.00
advcash = $0.00
bitcoin = 5.2 - vừa bán thử 0.13 :v

đang khổ như con chó dòi, mì gói, cơm chiên, ngán chết, tự nhiên hoàn toàn không làm gì hết, có thằng điên nào gửi luôn 5.2bitcoin từ blockchain vào địa chỉ của mình, và nhận vào lúc 6:49AM có gmail báo tới. WTF? hơn 3,5k usd :v wtf giàu cmn r`

Attachments

33.7 KB · Views: 264
tiền bây giờ đã nằm yên vị trong blockchain, nhưng mà có an toàn không mấy bạn?
và mình định bán hết qua ATM nhưng thấy lỗ quá, bán nnguên cục lỗ cả trăm đô!

bán nhanh đê... gửi bố mẹ 20%...từ thiện 20%...5% ăn mừng, tiệc tùng,...55% gửi ngân hàng khi nào cần xài..ez

địa chỉ bitcoin là 1 địa chỉ dài bất tận khả năng gửi nhầm khi
gõ con số giao dịch chỉ có thể có 1 khả năng là thiếu dấu chấm rồi!
có khi nó mớ ngủ gửi lộn, và giao dịch trên mạng blockchain là giao dịch 1 chiều không thể lấy lại được trừ khi nó:
1.blockchain wallet
2.có mật khẩu
3.địa chỉ.email
4.điện thoại nhận code

còn nó hoặc ai đó đang thầm ước là có ai đó thằng bệnh nào đó gửi vào nhầm địa chỉ của mình là một niềm ước ao và một nhiệm vụ bất khả thi. có lẽ mình rất may mắn khi gần đây bị lừa admin hyip quá lừa. ăn hiền ở lành ông bà phù hộ cho lại cái khác, hôm qua mới đi chùa "quang thọ" :v

Tiền chứ éo phải rác đâu mà gửi nhầm, đúng là thánh trollllllllllllllllllll. Trên đời này chỉ có thắng éo có tiền mới than mới cho người ta biết là ta đây *** có tiền. Còn những thằng nhiều tiền, kiếm được nhiều tiền thì đa số là thằng câm.

tiền bây giờ đã nằm yên vị trong blockchain, nhưng mà có an toàn không mấy bạn?
và mình định bán hết qua ATM nhưng thấy lỗ quá, bán nnguên cục lỗ cả trăm đô!

bỗng dưng đc tiền còn than thở bán lỗ, tham cũng tham vừa vừa thôi vái bị dính tiền bẩn cho tởn

Nếu muốn ăn thì âm thầm lặng lẽ mà ăn còn đã đưa lên đây rồi mà ăn thì hơi khó nhai lắm đó thớt :D:D:D:D

Chết ùi ...................của tui gửi ....................thế nào cũng có đứa nói vậy cho coi! :oops: Mà đệnh mệnh có khi số bitcoin đó là tiền cần rửa, rùi bác lại dính vào vụ giết người hàng loạt hoặc bị Interpol cầm đầu vì nghi vấn có liên quan đến tổ chức buôn ma túy hay bán người cho xem ! :D !

Chỉ sợ là cái kiểu như phim ma ấy, ma nó cho tiền ùi sau đó bám theo mình bắt mình làm giúp nó mấy chuyện, không khéo lại gặp em nào nói câu " Hãy làm chồng em nhé ! " , :eek: Thì chúc bác hạnh phúc nhé ! :D

Thớt thật bênh, đây là 1 chứng bệnh tâm thần phân liệt, có lẽ chỉ xảy ra khi con người ta tự kỷ, chuyện gì cũng đem khoe được ? Có khi nào khoe hôm nay vừa đè được 1 em 18tuoi ko :D

Động cơ của thớt là gì??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week