Trong MMO4ME này vẫn còn nhiều người tốt ^_^

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-15-sell-paypal-vn-22-6-_-vcb-tcb.416830/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình thấy vui vui vì trong cái mmo đầy cạm bẫy này vẫn còn nhiều người tốt :D
Chả là hôm nay mình có buy wmz của 1 bạn, chưa bao giờ nói chuyện hay giao dịch và không biết bạn đó là ai luôn :D
Khi chuyền tiền mình lỡ thêm 1 số 0, thật sự mình cũng không để ý bạn đó đã báo ngay và refund lại cho mình.
Tuy số tiền không nhiều nhưng mình thấy rất cảm kích bạn ý ^_^

Lần nữa cảm ơn bạn @thanh25896 nhé. Chúc bạn và gia đình luôn mạnh khoẻ, thành công trong cuộc sống.

- Mọi người hãy cố gắng sống khoẻ, sống có ích, sống tốt rồi mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với mình thôi ^_^

Không thiếu đâu bác, có chăng là do kẻ xấu quá manh động, người tốt thì ko thích thể hiện thôi :)

Ước gì forum toàn là những người như bác ấy :D

gặp mình là xong rồi :D

:) chỉ tại m.n k biết nhìn ng thôi:D em ai em cũng tin nhưng 1 lần bất tín là em cho ra đảo :D:D
Chuẩn men dù mem cũ hay mới, veri hay BH thì nhìn hành động nhỏ là biết rồi có chăng chưa đến lúc....... Ai cũng một thời tốt, xấu, bài học làm nên nhân cách

Mình thấy vui vui vì trong cái mmo đầy cạm bẫy này vẫn còn nhiều người tốt :D
Chả là hôm nay mình có buy wmz của 1 bạn, chưa bao giờ nói chuyện hay giao dịch và không biết bạn đó là ai luôn :D
Khi chuyền tiền mình lỡ thêm 1 số 0, thật sự mình cũng không để ý bạn đó đã báo ngay và refund lại cho mình.
Tuy số tiền không nhiều nhưng mình thấy rất cảm kích bạn ý ^_^

Lần nữa cảm ơn bạn @thanh25896 nhé. Chúc bạn và gia đình luôn mạnh khoẻ, thành công trong cuộc sống.

- Mọi người hãy cố gắng sống khoẻ, sống có ích, sống tốt rồi mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với mình thôi ^_^
gặp em là bác xác định :p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week