Trong thời buổi này. nên làm gì để kiếm tiền.

thanhvienmoi

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chào M.n.!

Mình là mem mới. mới bước chân vào con đường MMO. Trước tình hình khó khăn của kinh tế. chẳng biết làm gì kiếm ra tiền. nên có vô mạng đọc này nọ và tìm ra trang web này. Mình biết mmo có rất nhiều mảng. nhưng ko biết hiện nay có thể làm gì kiếm ra tiền. mình ko mong muốn kiếm đc nhiều. vậy mong các bạn trong 4rum chỉ giáo giúp mình.

Thank all!

Chào M.n.!

Mình là mem mới. mới bước chân vào con đường MMO. Trước tình hình khó khăn của kinh tế. chẳng biết làm gì kiếm ra tiền. nên có vô mạng đọc này nọ và tìm ra trang web này. Mình biết mmo có rất nhiều mảng. nhưng ko biết hiện nay có thể làm gì kiếm ra tiền. mình ko mong muốn kiếm đc nhiều. vậy mong các bạn trong 4rum chỉ giáo giúp mình.

Thank all!
bạn là newbie trước hết nên tập captcha hoặc PTC đi rồi sau này mới chuyển lên các hình thức khác được. Có j cứ pm mình chỉ cho nha :)

bạn là newbie trước hết nên tập captcha hoặc PTC đi rồi sau này mới chuyển lên các hình thức khác được. Có j cứ pm mình chỉ cho nha :)
Captcha gõ đau đầu lắm bác :eek: không biết các bác thế nào e gõ nữa tiếng là cảm giác như thế này này " o_O "

Mình cũng mới chân ướt chân ráo vô 4r và mình đang chiến PTC. nói chung là vất vả lắm :))

PTC giờ scam có nhiều ko m.n. còn capcha chắc mình ko gõ đc. mắt mình yếu lắm rồi :D
Tốt nhất nếu có PC thì bạn chịu khó bỏ ra lấy vài chục $ kiếm sư phụ dạy of còn k có PC thì kiếm vài Site PTC chơi đc trên DT và vài app android tháng đc 10$ đủ card dt muốn kiếm tiền MMO Thì phải có em PC và ít 100$ Vốn. còn mình k có gì chỉ có mobile hết mơ kiếm tiền MMO :(

Thời này k ai chỉ k cho mình cái gì đâu cậu ạ PTC thì là ref cho người ta thì họ HD còn of rẻ cũng 50$ 100người chắc còn 5người tốt HD cho cậu nếu ai đó chỉ cho cậu free kiếm đc tiền thì tốt nhất hãy nhớ tới họ đừg ăn cháo đá bát :oops:

MMO = MAKE MONEY ONLINE = Kiếm tiền trên mang , thực chất đã gọi là kiếm tiền thì phải ra tiền rồi , còn do khả năng của mỗi người , Thời buổi kinh tế khó khăn nên xem xét thật kĩ mình phù hợp với mảng nào để theo đuổi và học hỏi , khuyên thật đừng nhìn vào các trào lưu rầm rộ mà nhảy vào , tiền mất tật mang !

Thân ! :D

cùng tâm trạng. chiến PTC không có vốn click cũng mỏi tay mà chưa thấy thành quả là gì :)
Bác nào nhận đệ chiến off cùng với. chỉ mong tháng đầu đủ thuê shock mà khó :(

Khuyên cậu lên theo off nếu cậu chưa mơ vài K $ 1tháng chứ PTC .Cap thì có vốn và Trình Anh chị ấy mới làm nổi thôi k tin cậu gõ cap 1ngày coy ức chế tới não .Tốt nhất vẫn lên duy trì 1công việc ổn định tại 1cty nào đó và kiếm $ chắc chắn. Chủ nhật ở nhà rảnh thuê ac sock 1.2day để làm thử CN này pay 1$ CN sau 2$ và tiếp nữa đến khi cậu biết rõ hướng đi và kiếm sốg từ MMO thì lúc đó hãy mơ đến vài k $ 1tháng nhé:confused:
Nhọ lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week