Report Trường hợp tuy là MOD nhưng lộng quyền vi pham qui định diễn đàn

Status
Not open for further replies.
mình có tìm mua paypal vào lúc khoảng 6h

https://mmo4me.com/threads/1000-paypal-vn-verified-21-vcb-vtb-dab.260744/page-2

1/ Nhận thấy một số vấn đề trong lúc nói chuyện, ko nói rõ nguồn tiền pp , đặc biệt ko chấp nhận cho xem temview nguồn tiền ở đâu
[V]iet: cong nhan phuong phap cua t la cu truoc gd cu nói cho het
[V]iet: chứ chỉ cần 1 tí hắn đòi đưa tiền hết
[V]iet: xog mới xác minh nguon pp
[V]iet: con nit cung hieu kèo này là sự đã r`

2/ Ko phải cứ mod là cò nghĩa là đúng, thực tế ko phải là quan chức ai cũng thanh liêm. Khi phát hiện có tiêu cực, nghi ngờ làm ăn bậy bạ thì trách nhiệm phải post report lên BQT và review thread giao dịch đó.

Nhưng tôi chưa kịp send cho BQT thì hắn đã lock nick tôi lại , thật tình ko hiểu nổi trong thực tế hắn làm loại công việc gì, bán buôn gì, khi giao hàng ĐẦY MỞ ÁM CHO khách + khi khách tố cáo tiêu cực ĐÃ LỘNG QUYỀN LÀ QUAN CHỨC CHÈN ÉP, ÁM HẠI THÀNH VIÊN

ĐỀ NGHỊ
1/ _BQT LÀM RÕ XÁC MINH MOD NÀY ĐƯỢC APPLICATION QUI TRÌNH THÊ NÀO, vì đã vi phạm quyền tự do trao đổi vì mình ko vi pham các điều khoản tại term-or-service : "
You agree to not use the Service to submit or link to any Content which is defamatory, abusive, hateful, threatening, spam or spam-like, likely to offend, contains adult or objectionable content, contains personal information of others, risks copyright infringement, encourages unlawful activity, or otherwise violates any laws.

All Content you submit or upload may be reviewed by staff members. All Content you submit or upload may be sent to third-party verification services (including, but not limited to, spam prevention services). Do not submit any Content that you consider to be private or confidential."

2/ _Unlock nick black2018 cho mình, nhờ có 1 mod khác mình đã giao dịch giúp đỡ, nên mình mới có thể vô đây REPORT.
GIẢ SỬ THỰC TẾ TRONG CUỘC SỐNG CON CÁI CỦA BQT BỊ MỘT KẺ QUAN CHỨC GIẾT, ÁM HẠI vì vô tình CHỨNG KIẾN HÀNH VI PHẠM PHÁP CỦA CHÚNG nhưng rồi ko những con cái của bqt ko đòi được công lý, mà lại còn bị bịt miệng, khủng bố. BQT SẼ NGHĨ GÌ ??

<account là 1 thực thể <entity> trong thế giới internet thì xem tương đương như con người trong cuộc sống, mọi ACCOUNT ĐỀU BÌNH ĐẲNG TRƯỚC NỘI QUY FORUM, ko vì là mod, là quan chức mà đương nhiên bất chấp vi pham bộ luật mình đặt ra

3/ Hi vọng mình sẽ nhìn thấy một cái gì đó tử tế, hành xử không bênh vực bán buôn mờ ám vì là mod, vì là quan chức./ Cuộc sống tại mảnh đất này đã quá tàn tệ, hi vong mình ko phải chứng kiến một vài lời giải thích mâu thuẫn rồi dẹp yên chuyện.

Bởi vì : " Bạn đừng tưởng khi bạn vô cảm thì bạn ko bị ảnh hưởng gì... nếu số đông góp phần gieo đi cái sự vô cảm vào xã hội trong đó có bạn... thì trong xã hội sẽ chiếm phần lớn là những con ng vô cảm... và khi bạn hoạn nạn, khả năng rất lớn bạn lại gặp ngay những ng vô cảm vì số ko vô cảm lúc này sẽ chiếm tỉ lệ rất thấp, và rồi đến một lúc nào đó BQT sẽ có chứng kiến thành viên gia đình bị tai nạn bởi những kẻ vô cảm, cậy quyền .

Và vì đã trót tin vào cái quy trình vô cảm đó VÀ HÀNG NGÀY CỔ SÚY CHO QUY TRÌNH VÔ CẢM BÁN BUÔN BẰNG QUYỀN CHÀ ĐẠP QUI ĐỊNH, sẽ chẳng có lấy 1 cách phản kháng khi bản thân bị những kẻ vô cảm như mình

Đừng vô cảm. Đó là cách biến 1 xã hội thành địa ngục... và làm hại chính bản thân bạn trong tương lai".

P/s hầu như mình tin rằng khả năng của mod kia là bán buôn bằng năng lực mờ ám, hack hiếc, ko NÊN 99% hắn KO THỂ CÓ MỘT BÀI PHẢN BIỆN LUẬN LẠI ĐƯỢC. 99% sẽ chỉ là những lời nói dối trơ tráo cùng trò mèo, 99% là những cấu kết với ..... để dàn xếp

Watching xem THÔNG ĐIỆP BQT ĐƯA RA SAU ĐÓ LÀ GÌ, ??!

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
Mình thì ko ý kiến gì nhưng 1 ngày họ có 500 đến 1k PP sell là chuyện của họ ra sao là chuyện của họ mà bạn, bản thân mình kiếm ko đc chưa chắc người khác cũng thế, cũng có thể là ex mua đi bán lại .
Nhưng nói chung ko có ý kiến

Upvote 0
Reactions
467
MR
100.593
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình thì ko ý kiến gì nhưng 1 ngày họ có 500 đến 1k PP sell là chuyện của họ ra sao là chuyện của họ mà bạn, bản thân mình kiếm ko đc chưa chắc người khác cũng thế, cũng có thể là ex mua đi bán lại .
Nhưng nói chung ko có ý kiến
uh, công nhận, chẳng bù cho mình kiếm một xu cũng khó nhỉ:D

Upvote 0
thớt thấy được thì mua, ngày kiếm đc bao $ kệ người ta chứ :v chưa thấy ngày vài k$ paypal hả :rolleyes:

còn mod ban do tội vu khống, có lẽ là hơi nhanh nên gây ức chế :confused:
nói chung nhà người ta tự nhiên đi vào bảo, ơ cái thằng này nhà mày làm cái gì mà giàu thế ngày kiếm đc cả 10tr 20tr chắc là mày buôn bán ma túy chứ gì

Nó ko đập cho vêu mồm là may chứ đuổi ra khỏi nhà đã là gì :P

Upvote 0

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
thớt vui nhỉ, không mua được thì thôi. gây sự chi cho bị khóa nick.
lúc giao dịch, thấy mờ ám thì tự rút lui, tìm người khác, việc gì phải xông vào điều tra.

Upvote 0

black2021

Banned
Reactions
0
MR
0.000
bảo hành trọn đời mà bạn

1/bạn nói đúng là bh trọn đời, có dòm cái đó mới gd.

2/ [V]iet: tui noi chuyen voi han thay ĐẦU ĐUÔI BẤT NHẤT <1>
[V]iet: CỘNG VỚI REVIEW DỊCH VỤ TỆ HẠI <2>
smilemouse77: ko hợp nhau thì ko giao dịch vậy thôi.
smilemouse77: làm j cho mệt nhau
[V]iet: 1 + 2 = LOCK , có QUI ĐỊNH viết bad reivew là duoc quyen lock tk ko

3/ từ chỗ mình viết có khúc nào liên quan đến bảo hành guarantee đâu mà bạn suy diễn qua cái đó.
bảo hành trọn đời mà bạn & MOD LÀM SAI QUY ĐỊNH TẠI TERM-OF-SERVICE LÀ 2 CHUYỆN KHÁC NHAU.
Đừng đánh tráo khái niệm

4/
hầu hết mọi người đều suy diễn theo hướng A là ko hiểu dịch vụ bảo hiểm <hướng sai>

Mình đang đề cập đến hướng LIÊU MOD CÓ KHẢ NĂNG BẤT CHẤP đứng trên quy định forum, hoặc muốn diễn đạt theo hướng sai nghĩa hoàn toàn chăng <hướng đúng>

viết thế mà cố tình ko hiểu , thì mình thấy nên ngừng lại đây như post cuối. để chờ thông điệp bqt.

Upvote 0
Khổ có ai ko có team xem đâu..check choát tẹt ...mỗi tội tiền còn chưa nap vào bank..ngân hàng thi đóng cửa zùi ..xem làm j ko bit nữa :V.
Và mình cũng ko nói ko cho xem :)) tự nhiên chửi đổng lên ...
Buồn :V

Upvote 0
1/ Rõ khổ chú có phân biệt giữa quyền hạn 2 ko gian mà mình có ko vậy. làm quan ở việt nam <tức là mmo4me> đi du lịch sang singapore cãi nhau chém gió bên đó <là yahoo, facebook, skype> .

Đó là vì chất lượng dịch vụ tệ hại , đầu đuôi nói ngược xuôi đáng lí chú chụp từ cái hình ban đầu kêu check teamview lúc sau kêu là chuyển tiền trước, ăn nói láo trơ trẽn, trò mèo chụp ảnh NỬA KHÚC BÁNH MÌ SỰ THẬT THÌ LÀ TRÒ MÈO

Rõ ràng chú ấm ức bên yahoo thì gửi support lên yahoo mà khiếu nại block nick anh bên đó chứ ? :)) chạy về đây tiểu nhân , thấy a viết bad review mừng quá lock, nhưng nó vi phạm cái gì, tiểu nhân vậy

2/ để rõ ràng @BQT trong ko gian mmo4me, mình vi phạm qui định nào trong khi rành rành hắn đã kill nick mình bất chấp qui định

3/ đang đến màn tao nhiều tiền hơn công lý thuộc về tao. loại đó HÈN.

Khổ có ai ko có team xem đâu..check choát tẹt ...mỗi tội tiền còn chưa nap vào bank..ngân hàng thi đóng cửa zùi ..xem làm j ko bit nữa :V.
Và mình cũng ko nói ko cho xem :)) tự nhiên chửi đổng lên ...
Buồn :V

Upvote 0
lời nói sau đây k phải nâng bi ai cả nên đừng hiểu nhầm
  1. mua bán thì: thuận mua vừa bán: nếu seller có ý như thế thì xin kiếu rồi kiếm bác khác mà mua.
  2. Seller họ đóng bảo hiểm thì cậu muốn mua gửi $ rồi họ cho teamview, teamview xog lại kêu k mua thì tốn time seller
  3. him có bảo hành nên sell rate 21 mà theo quan sát thấy mấy vụ mở chanh chấp khi mua của mấy người lỏm xog lại đăng bài scam các kiểu. vì thế mới có rate 21
  4. mình chưa thấy feeback nào xấu cả, him bán pp lâu rồi chứ k phải mới
Thớt nghĩ sao thì nghĩ. sau # này m k tranh luận làm gì nữa

Upvote 0
lời nói sau đây k phải nâng bi ai cả nên đừng hiểu nhầm
  1. mua bán thì: thuận mua vừa bán: nếu seller có ý như thế thì xin kiếu rồi kiếm bác khác mà mua.
  2. Seller họ đóng bảo hiểm thì cậu muốn mua gửi $ rồi họ cho teamview, teamview xog lại kêu k mua thì tốn time seller
  3. him có bảo hành nên sell rate 21 mà theo quan sát thấy mấy vụ mở chanh chấp khi mua của mấy người lỏm xog lại đăng bài scam các kiểu. vì thế mới có rate 21
  4. mình chưa thấy feeback nào xấu cả, him bán pp lâu rồi chứ k phải mới
Thớt nghĩ sao thì nghĩ. sau # này m k tranh luận làm gì nữa
T cũng chẳng hiểu t bán rate cố định 21 mà đồng chí này bảo t gd kì kèo là thế nào nữa :(
"thằng này làm ăn cà trớn giao dịch kì kèo, đặc biệt pp ko rõ nguồn gốc cho xác minh trước"

Upvote 0
T cũng chẳng hiểu t bán rate cố định 21 mà đồng chí này bảo t gd kì kèo là thế nào nữa :(
"thằng này làm ăn cà trớn giao dịch kì kèo, đặc biệt pp ko rõ nguồn gốc cho xác minh trước"

Hỏi 1 câu thôi chú lock tk của a là vi phạm rule nào trong ko gian quản lí mmo4me? là sai hay đúng căn cứ luật nào

hèn lắm, né hay lắm, sao có 1 câu CON NÍT CŨNG BIẾT ĐÁP ÁN TRẢ LỜI MÀ TRỐN MÃI THẾ CHÚ

P/s: @BQT, như xem lời của mình trước sau nhất quán đã dự đoán hắn trả lời lòng vòng, trốn tránh trong post #1, thôi chờ thông điệp BQT gửi gắm.

Upvote 0

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
Dễ hiểu thôi, không giao dịch với bố, bố phá cho hôi. Thiết nghĩ, nếu có mỗi chuyện không cho teamview thì post lên mấy bố con chúng nó không tin đâu, phải thêm tí mắm "kì kèo", tí muối "nguốn bất minh" cho nó đủ mùi phá nó mới hôi.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week