Tư vấn học gì, ở đâu để viết dc auto, bot

edmonleung

Junior
Reactions
84
MR
0.011
Hết năm nay là tốt nghiệp, đang tính muốn học chương trình cao đẳng nghề hoặc j đó liên quan đến lập trình, có thằng anh học lập trình aptech sắp ra trường, mà hỏi ổng máy cái ngôn ngữ mù tịt chẳng bik j cả, có nhờ ổng viết mấy cái auto đơn giản mà có vẻ k đâu ra đâu.
Thấy 4rum mình có nhiều pro viết dc auto, bot nên mong muốn các bro định hướng giúp mình. Nên học gì và ở đâu để có thể viết dc auto, bot

Hết năm nay là tốt nghiệp, đang tính muốn học chương trình cao đẳng nghề hoặc j đó liên quan đến lập trình, có thằng anh học lập trình aptech sắp ra trường, mà hỏi ổng máy cái ngôn ngữ mù tịt chẳng bik j cả, có nhờ ổng viết mấy cái auto đơn giản mà có vẻ k đâu ra đâu.
Thấy 4rum mình có nhiều pro viết dc auto, bot nên mong muốn các bro định hướng giúp mình. Nên học gì và ở đâu để có thể viết dc auto, bot
nếu khả năng k0 đậu đại học thì ở nhà,tự học,tài liệu trên mạng nhiều,video,diễn đàn hỏi đáp
đi học toàn lý thuyết,học cả môn k liên quan,tốn tgian.chăm chỉ học t.a nữa là ok

nếu khả năng k0 đậu đại học thì ở nhà,tự học,tài liệu trên mạng nhiều,video,diễn đàn hỏi đáp
đi học toàn lý thuyết,học cả môn k liên quan,tốn tgian.chăm chỉ học t.a nữa là ok
Có một câu nói luôn đúng "Không thầy đồ mày làm nên", nhất là trong việc học Lập Trình !

Chắc bạn là một Pro Lập Trình và do tự mình học nhể !!!
một người đi săn hổ, săn rất nhiều lần nhưng đều k săn đựoc, a ta k có gì ăn và đã mở trường lớp dạy săn hổ, dạy những kiến thức cơ bản săn hổ và a ta đã giàu, just teachers =))

một người đi săn hổ, săn rất nhiều lần nhưng đều k săn đựoc, a ta k có gì ăn và đã mở trường lớp dạy săn hổ, dạy những kiến thức cơ bản săn hổ và a ta đã giàu, just teachers =))
ai lai kịt :D

Vâng thằng dạy học đó là thằng tự học :D ko có bằng => ko ai cho vào trường dạy

em nam nay hoc 11 thjch lap trjnh ge lam thay pascal cug don jan nhug thjch autoit hon .co lam may kaj tool pj nem gach day hehe.nhug ma k aj day mo lau lam .

em nam nay hoc 11 thjch lap trjnh ge lam thay pascal cug don jan nhug thjch autoit hon .co lam may kaj tool pj nem gach day hehe.nhug ma k aj day mo lau lam .
Pascal có áp dụng được gì đâu :D nó có là căn bản thôi mà .
Học cntt thì muốn có công ăn việc làm thì bỏ tiền ra học trường xịn nhé. ko thì chã khác thằng làm thuê bao nhiêu đâu

Vâng thằng dạy học đó là thằng tự học :D ko có bằng => ko ai cho vào trường dạy
người đi dạy có 2 loại 1 là cực giỏi muốn để lại kiến thức cho đời sau (mấy ông giáo sư giỏi), 2 là dốt cố cái bằng xin 1 chân vào dạy, rồi vào nhà nước ăn luơng và lậu =)) số còn lại khá và giỏi ra ngoài kiếm ăn :p

autoit + imacros - đơn jản mà hiệu quả cao -_-

người đi dạy có 2 loại 1 là cực giỏi muốn để lại kiến thức cho đời sau (mấy ông giáo sư giỏi), 2 là dốt cố cái bằng xin 1 chân vào dạy, rồi vào nhà nước ăn luơng và lậu =)) số còn lại khá và giỏi ra ngoài kiếm ăn :p
Bạn nói những đều ai củng biết rồi . Cái quan trọng là chã ai biết dc mình sẽ tới đâu thôi .
Thiếu gì thằng học cntt ra rồi đi làm hồ , xe ôm

1 vote cho autoit :D hồi xưa chiến offer trên iOS đã áp dụng được rất nhiều và mang lại thành công rất lớn :D

Bạn nói những đều ai củng biết rồi . Cái quan trọng là chã ai biết dc mình sẽ tới đâu thôi .
Thiếu gì thằng học cntt ra rồi đi làm hồ , xe ôm
thì đó, bởi vậy, chính vì được dạy bởi những người không kiếm ăn đựoc bằng nghề và kiến thức mà họ đi dạy nên mới sinh ra một đống k làm nổi gì :D

1 vote cho autoit :D hồi xưa chiến offer trên iOS đã áp dụng được rất nhiều và mang lại thành công rất lớn :D
autoit làm ji được trên IOS C ??? có nhầm ji hk đây ???

autoit làm ji được trên IOS C ??? có nhầm ji hk đây ???
thế mới hay :)) dùng veency kết nối iphone với máy tính, rồi dùng autoit thao tác trên máy tính bằng nhận diện hình ảnh. click không chiếm chuột nữa nên 1 lúc chiến đc 3 4 cái iphone :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week