Chat Tư vấn hướng đi 🥹

Xin chào mọi người em xin phép làm phiền 1 chút ạ.
Em năm nay 26 tuổi tốt nghiệp điều dưỡng 3 năm rồi mà lương vẫn bèo bọt quá không đủ nuôi bản thân 🥹
Em mong muốn chuyển qua học cntt để có cơ hội việc làm tốt hơn mọi người đi qua tư vấn giúp em có trường nào tuyển sinh mà xét học bạ không ạ.
Với tư vấn giúp em cơ hội việc làm với hướng đi với em mông lung quá 🫣
Em cảm ơn mọi người ạ.

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,678
MR
15.530
Chat with me via Skype
Em năm nay 26 tuổi tốt nghiệp điều dưỡng 3 năm rồi mà lương vẫn bèo bọt quá không đủ nuôi bản thân 🥹
Em mong muốn chuyển qua học cntt để có cơ hội việc làm tốt hơn mọi người đi qua tư vấn giúp em có trường nào tuyển sinh mà xét học bạ không ạ.
Em cảm ơn mọi người ạ.
lương bạn bao nhiêu mà ko đủ , vì nghề này k chỉ ăn lương điều đưỡng đâu , còn các ngách khác nữa

lương bạn bao nhiêu mà ko đủ , vì nghề này k chỉ ăn lương điều đưỡng đâu , còn các ngách khác nữa
Ngành điều dưỡng gần như là thằng cu ly nhất trong ngành y r. Chắc làm pk nên lương mới ko đáng bao nhiêu, may ra làm trong bệnh viện mới có tý màu mè.

Ngành điều dưỡng gần như là thằng cu ly nhất trong ngành y r. Chắc làm pk nên lương mới ko đáng bao nhiêu, may ra làm trong bệnh viện mới có tý màu mè.
trong viện cũng thế thôi , nhưng ngoài ra còn làm thêm các dịch vụ khác như truyền dịch chích thuốc , theo dõi sức khoẻ tại nhà , chăm sóc người già ....... tiền đc trả rất nhiều , như vừa rồi có dịch sốt xuất huyết thế là có dịch vụ truyền dịch tại nhà , theo dõi , điều dưỡng nhận k hết việc đi tới đi lui, tiền k là tiền , sợ k có sức mà làm

viewlike4

Newbie
Reactions
0
MR
0.163
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
trong viện cũng thế thôi , nhưng ngoài ra còn làm thêm các dịch vụ khác như truyền dịch chích thuốc , theo dõi sức khoẻ tại nhà , chăm sóc người già ....... tiền đc trả rất nhiều , như vừa rồi có dịch sốt xuất huyết thế là có dịch vụ truyền dịch tại nhà , theo dõi , điều dưỡng nhận k hết việc đi tới đi lui, tiền k là tiền , sợ k có sức mà làm
Bác này nói đúng nè - Giờ làm dịch vụ chăm sóc sức khỏe là ngon nhất

e cảm ơn ạ e theo răng hàm mặt

PahmThong

Junior
Reactions
27
MR
1.578
Em cảm ơn mọi người ạ.
bác học cntt mà xét học bạ thì bác có 2 lựa chọn.
1. FPT University
2. CMC University
đây là trường của 2 tập đoàn công nghệ có số má ở VN, tất nhiên là xét học bạ khá dễ vào

bác học cntt mà xét học bạ thì bác có 2 lựa chọn.
1. FPT University
2. CMC University
đây là trường của 2 tập đoàn công nghệ có số má ở VN, tất nhiên là xét học bạ khá dễ vào
giao trứng cho ác , bỏ ra cả đống tiền mua cái tờ giấy lộ , thôi thôi , bỏ đi

huykhaduy

Newbie
Reactions
3
MR
0.049
Giờ it cạnh tranh cao ác luôn bác ạ, 1 job cả ngàn cv, chẳng biết mấy năm sau càng ngày càng đông thì như nào nữa. Thị trường IT thì bị suy giảm, vốn đầu tư nước ngoài giảm đi 1/2, 60 - 70% job it trên topcv là sale web và phần mềm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week