Tư vấn làm web truyện với WP bằng Madara Theme

123pzo

Newbie
Reactions
0
MR
0.064
Chào anh chị, em là người mới tìm hiểu về mảng này và em dự định làm một site truyện tranh ngoại, e tính thuê VPS để lưu dữ liệu như ảnh thì thuê VPS với ip ở đâu và thuê VPS ở web nào cho uy tín ạ. Với e muốn cào truyện từ site khác thì làm như nào vậy ạ. Mong các anh chị giúp e với ạ !

ko ăn thua , nên kết hợp làm app luôn , vì giờ ai cũng 1 cái smartphone , xem tren máy luôn là tiện nhất

Làm thế nào là key của ngta rồi bạn ạ
Mấy cài làm web với linh tinh này giờ gg rất nhiều; xem là làm được thôi. Thường mấy ông lên đây hỏi toàn không chịu làm; mơ làm cái ăn ngay trong khi thực tế làm ra cái web thì dễ để có người xem mới khó.

cái đó em tính để sau nếu site ổn dần thì đến app á
ko , làm app luôn , để hút view , mmo giờ nó thay đổi lắm, phải cập nhật và chạy theo chứ k như hồi xưa đâu , giờ dạy nấu ăn họ cũng xây dựng app từ đầu chứ ba cái web ít ai vào lắm , giờ họ cũng nhác gõ tên miền nữa

ko , làm app luôn , để hút view , mmo giờ nó thay đổi lắm, phải cập nhật và chạy theo chứ k như hồi xưa đâu , giờ dạy nấu ăn họ cũng xây dựng app từ đầu chứ ba cái web ít ai vào lắm , giờ họ cũng nhác gõ tên miền nữa
web còn có thể up lậu đc , chứ app TOANG trong nốt mu zịt ! Đi học thêm kiến thức đi IDOL , ở nhà nấu cơm hoài ngu người hehe

web còn có thể up lậu đc , chứ app TOANG trong nốt mu zịt ! Đi học thêm kiến thức đi IDOL , ở nhà nấu cơm hoài ngu người hehe
app là để truy cập web thôi, lối tắt thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week