Tư vấn zùm thẻ ACB mấy bác :(

Iker

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Làm thẻ ACB để veri Paypal hay Payza là thẻ nào vậy mấy bác :m003:
ACB nhiều thẻ quá em mù luôn :(
thẻ mà có thể chuyển tiền nội địa đc đó mấy bác
Bây giờ e chỉ biết một thẻ VISA prepaid làm miễn phí ý :(
Thẻ này chuyển khoản hay làm gì cũng chả đc :binhsua37:
Ai cho em biết phí làm thẻ luôn nha ^^
Ai rảnh rỗi úp zùm cái hình thẻ lên em xem, em cảm ơn nhiều ạ :(

thì đi làm thêm cái thẻ nội địa, bữa trc' mình làm 1 cái visa debit với 1 cái thẻ nội địa, fee 100k giữ thẻ. chỉ cần mang theo cmnd là oke.

Upvote 0
Hiện tại thẻ visa thì có cái logo là visa thẻ nội địa có logo là 2Go, hai thẻ hiện tại đều làm free làm 15 phút là lấy. Riêng thẻ 2Go phải có 100k giữ thẻ và hàng tháng phải tốn phí 10k nếu tài khoản nhơ hơn 500k.

Upvote 0
prepaid thì ko cho chuyển tiền giữa các bank ACB. cái này bữa nghe chị làm ở đó nói vậy. cũng ko chak nữa

Upvote 0
làm cái thẻ VISA debit đi cậu. Không biết dạo này phí thế nào. ra ngân hàng hỏi là tốt nhất:binhsua12:

Upvote 0
mình làm visa debit, free. mất 100k tiền giữ thẻ, có smsbanking, nếu tk dưới 500k thì mất phí 10k tháng đó.
thanh toán quốc tế và thanh toán nội địa tốt.

Upvote 0
ACB ver PP thi xai thẻ prepaid nhé, thẻ có cái logo VISA ấy, thê này ko liên kết với ngân hàng, cũng ko gủi online dc, lây so tk ngan hagn( tk co 9 số ấy) nạp vào cái số thẻ ( số trên thẻ prepaid, 16 số thì phải) khoang 60-100k mới ver dc, xong dt len số tong dai của ACB hoi cái code ver PP nó se đoc cho nghe:)

Upvote 0
làm 1 cái thẻ nội địa việt côm bank là hơn nhất vì nó là ngân hàng ngoại thương làm cái gì cũng nhanh hết , ACB làm 1 cái thẻ VISA very cái gì thì very thế thôi , ko nên làm 2 cái ACB vì nhỡ đi xa ko có cái này còn có cái kia , ACB chỉ nhiều trong nam thôi , trong đó có bầu kiên là chủ tịch hội đồng quản trị ACB mà

Upvote 0
làm 1 cái thẻ nội địa việt côm bank là hơn nhất vì nó là ngân hàng ngoại thương làm cái gì cũng nhanh hết , ACB làm 1 cái thẻ VISA very cái gì thì very thế thôi , ko nên làm 2 cái ACB vì nhỡ đi xa ko có cái này còn có cái kia , ACB chỉ nhiều trong nam thôi , trong đó có bầu kiên là chủ tịch hội đồng quản trị ACB mà

xin bạn tư vấn cho mình 1 phương án tốt nhất ạ
mình cần 1 thẻ visa có thể ver Paypal và có thể rút tiền và chuyển tiền đc
vậy mình phải đăng ký ở ngân hàng nào là tốt nhất cho tiện và fee là bao nhiêu?

Thank !!

Upvote 0
Trước mình làm kái thẻ visa debit, bà nhân viên ở đấy bảo làm kái thẻ nội địa nữa mà rút tiền cho đỡ mất nhiều fee. 2 kái mất 100k giữ thẻ thôi. Mang CMND là ok. :D Còn thẻ prepaid thì k rõ nữa.

Upvote 0
Bác ra acb bảo nó làm cho cái tài khoản liên kết thẻ được 2 cái thẻ 1 cái master với 1 cái nội địa ... với cái số tài khoản liên kết của nó ... thẻ master ver pp ngon ... Tài khoản thì buy Lr với chuyển tiền nhanh hơn thẻ thông thường :d

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week