• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Tưởng Fave Group thế nào ?

ansuno

Hero
Reactions
334
MR
0.001
Trước giờ ráng ganh đua cùng Faver
Tường Faver thế nào ?
Hôm nay thằng bạn mình có nói với mình nó làm đc 200 mail đc ~ 600k
nhưng faver hứa hẹn mãi mà gần tháng nay chưa động tĩnh gì ?
AE offer chú ý thêm à site của Faver giờ chắc chỉ có thể tin tưởng đc alvis vì mới thấy cậu ấy open lại site
Haizzz lắm kẻ tiểu nhân, già rồi mà láo
tụi scammer, bực thay cho thằng bạn. F***
xin lỗi mày vì tao đã giới thiệu mày vào chỗ không ra gì , tới lúc tao ổn định rồi thì mày cũng chả còn làm cho tao nữa, xin lỗi maỲ 1 lần nữa, dù sao ngày trước mày làm malo cũng rất nhiệt tình với tao
P/s mới đi ăn rằm về tâm trạng ...ae thông cảm

Last edited by a moderator:

lương đã bị cưa đôi, thế nhưng chả biết có nhận đc ko :((, tự hứa với lòng ko chơi với pay tháng nữa :|

đặc điểm của thunder là off dễ làm, newbie như mình chỉ cần 5min là xong 1 mail, thế mới đâm đầu vào :(, jờ ôm gối khóc thầm thôi biết sao jờ

200 mail mình làm bét nhất cũng phai 3tr, đây được có 600, đúng là làm off cho các admin vn thì bóc lột lên bóc lột xuống, liệu đường mà ra solo chứ làm cho vn thì may ra đủ tiền ăn =)) =))

hơ hơ, pit ngay mà, nhìn thấy cái khẩu hiểu trở thành group offer no.1 mmo4vn là nghi liền
4rum đc mấy group uy tín như huynh ansuno, hơ hơ

hơ hơ, pit ngay mà, nhìn thấy cái khẩu hiểu trở thành group offer no.1 mmo4vn là nghi liền
4rum đc mấy group uy tín như huynh ansuno, hơ hơ
AnSuMO Group No.1! Haha..Mà Sumo làm cái Group gì thế? nhỉ!
Mà nói đi nói lại cái bọn scam ko làm được chuyện lớn và kể cả chuyện nhỏ! Chỉ làm được mỗi cái là đi scam

Haizzzz site vừa rồi gặp sự cố về net, nó nhất định ko paid tháng 6+7 nên đành bỏ tiền túi ra ứng cho anh em, ai làm bên raze cố gắng chờ nhé, t đảm bảo site bên t có die net vẫn paid trên 50% cho anh em yên tâm làm việc

Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn các bạn đã hợp tác trong thời gian qua, và rất lấy làm tiếc cho sự cố die net của site Thunder và Raze vừa qua. Đặc biệt chân thành cảm ơn các mem đã trung thành với mình dù hoàn cảnh hiện tại khó khăn, nó đòi hỏi ở chúng ta cần có một văn hóa ứng xử cho tốt. Tiền thì ai cũng cần,nhưng hãy biết cách cư xử sao cho hợp lòng nhau, bản thân tôi đã cố gắng hoàn thành tốt công việc của mình.
Sự cố do lỗi ở ai ? Admin, sup hay mem...giờ không phải lỗi của ai cả mà nó là cái quy luật ở đời, "đi đêm lắm có ngày gặp ma". Bản thân mình chỉ là 1 sup quèn, khả năng tài chính có hạn. Khi xảy ra sự cố phải chăng là lỗi ở mình, và admin hiện không có khả năng chi trả mình phải đền bù cho các bạn ? Lúc này, việc mình có thể làm duy nhất là sát cánh bên các bạn thay vì trốn biệt như vài người. Làm ofer thì chuyện die net là bình thường, có admin sẽ đền bù có người sẽ scam...Admin site thunder hiện tại chưa có khả năng chi trả và hứa sẽ thanh toán nợ cũ dần với lương khi làm net mới. 200acc 600k hay có cả nghìn acc cũng vậy, tôi không có thẩm quyền trong việc up credit hay quản lý site cả.
Đừng công kích gì những lời nói trên của tôi cả, bởi vì trách nhiệm giải thích đáng lẽ ra là phải do admin, tôi đã hoàn thành tốt công việc của mình. Và Group của tôi vẫn xứng đáng là một Group uy tín...
Không gì bằng bằng chứng xác thực và nhân chứng, mình sẽ kêu những người có liên quan, uy tín lâu năm lên đây để cùng xác minh làm rõ.
Những vị sống vì bản thân quá thì nhận được tiền im lặng và lo tìm con đường khác cho phù hợp.

p/s: cám ơn người anh em ansuno đã thay mặt một số mem phản ánh trung thực tình hình hiện tại.

bác sup faver uy tín lắm .......... tại net die thì các bác thông cảm cho ng ta ........... thử đặt mình vào trường hợp sup faver ........ net die sup đang cố gắng sát cánh để khắc phục hậu quả thì các bác hok làm site này đứng ngoài cứ bàn ra ......... làm mình còn thấy nản .......... mình cũng đang là mem của faver cũng còn bị giữ 1 ít tiền nhưng vẫn tin tưởng rằng sẽ paid .............. mong anh em suy nghĩ lại lời nói

Trước giờ ráng ganh đua cùng Faver
Tường Faver thế nào ?
Hôm nay thằng bạn mình có nói với mình nó làm đc 200 mail đc ~ 600k
nhưng faver hứa hẹn mãi mà gần tháng nay chưa động tĩnh gì ?
AE offer chú ý thêm à site của Faver giờ chắc chỉ có thể tin tưởng đc alvis vì mới thấy cậu ấy open lại site
Haizzz lắm kẻ tiểu nhân, già rồi mà láo
tụi scammer, bực thay cho thằng bạn. F***
xin lỗi mày vì tao đã giới thiệu mày vào chỗ không ra gì , tới lúc tao ổn định rồi thì mày cũng chả còn làm cho tao nữa, xin lỗi maỲ 1 lần nữa, dù sao ngày trước mày làm malo cũng rất nhiệt tình với tao
P/s mới đi ăn rằm về tâm trạng ...ae thông cảm

die net biết tiếc $ là vậy mà sao dạo này có nhiều mem làm ẩu tả quá đem hss + AOL chiến ở site offers chứ
khiếp G ta dc cả k$ nhưng nghe thông báo thì ae trong G an ủi nhau thôi thì đành ăn mì tôm tháng này vậy , còn cứu đc net thì còn chổ mà kiếm tiền
p/s ghét nhất là cái lại mà chưa gì site mới trục trặt 1 tí là quay lại đào mộ chửi bới scam :( haizz
khi nao nó nhân được tiền từ admin mà nó không paid cho mem thì nó mói thành scam chứ
die net lỗi tại ai
móa mem thunderlead làm ẩu tả , hỏng chuyện còn bên razelead mem ta làm dc 1k$
thế die net không nhận dc tiền thì ta nói suông là memthunder làm mem của razelead chịu trận ah
làm cái nghề này thì cũng nên biết chấp nhận , đều chạy NET30 cả 2 thnags net mới paid 1 lần , dễ ăn vậy giỏi thì ra tụe lập site mà solo
tiếc là lâu nay ta chỉ cấm đàu làm off không quan tâm đến việc lên các rumm, không thì ném gạch cho vui rồi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,975
Latest member
Thinhtran24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week