[tut] Hướng dẫn Ddos Hiệu quả (:D)

Status
Not open for further replies.

sh0ck8

Junior
Reactions
58
MR
0.010
Ngồi nhà hoàn cũng chán chẳng biết làm gì nên viết tut hướng đãn anh em DDOCS bằng phương pháp botnet Cực kỳ hiệu quả.

Tut Rất rể mọi người cố đọc hết nha:

bắt đầu thôi

Bước 1: Nhuyên liệu : Phải tìm thêm khoảng >4 chục người nữa với 20 chiếc máy tính đã được nối mạng. Nếu ko có điều kiện thì có thể thuê nguyên 1 wa'n net

Bước 2: Ngồi vào máy và dùng firefox để truy cập vô website của victim --> hehe thằng này sắp chết đến nơi rồi

Bước 3: nào cùng đếm ..1...2....3... nhấn F5 liên tục, càng nhanh càng tốt Nếu thấy mỏi tay thì cho 20 ng kia vô thay làm vậy liên tục sau khoảng 1 ngày nếu victim ko có
biện pháp chống ddos tốt + server yếu, bw thấp thì kết quả bạn thu được sẽ đúng như ý mún, bạn sẽ nhìn thấy dòng chữ này: "509 Error - Bandwidth Limit Exceeded"

Vậy là xong tut, còn thắc mắc gì thì post lên đây nha, mình và cuibap team của mình sẽ giúp đỡ

Trên đây chỉ là 1 trong số hàng tỷ cách ddos mà mình biết. Nếu bài viết đc ủng hộ thì tuần sau mình sẽ post tiếp các phương pháp chống ddos toàn tập lun

:):):)
Tut quá hay luôn
Pro cho ít kinh nguyệt với
Cho site nào em học thử với
Newbie thử làm 1 mình xem có việc gì hem.
Anh ở cùi bắt team à.
:(:(:(
Em cũng là newbie trong đó luôn

botnet mà cũng f5 hả pác
thấy giống thủ công quá
Nêu chơi botnet, kinh nghiệm của tớ đã từng chơi thì chỉ cần 1 chiếc laptop thôi

Pro botnet xuất hiện rùi
Cho xin ít kinh nguyệt với
Em chẳng biết thế nào là bot với net cả

botnet mà cũng f5 hả pác
thấy giống thủ công quá
Nêu chơi botnet, kinh nghiệm của tớ đã từng chơi thì chỉ cần 1 chiếc laptop thôi

Em cúi xuống chào anh nghiatinh, anh ơi làm ơn giúp em học botnet với, em có nhiều laptop lắm, đủ loại anh giúp em làm botnet với nhá, nghe anh nói em mê quá

đây ko phải là nơi để check hack các cậu ơi, nơi đây chỉ giành kiếm tiền thôi, các cậu nghĩ sao cũng được, với tớ botnet dùng để kiếm tiền chứ ko phải để phá hoại như các cậu làm và nghĩ
Mong các cậu thông cảm, đừng vào đây phá bọn mình nữa được ko,

đây ko phải là nơi để check hack các cậu ơi, nơi đây chỉ giành kiếm tiền thôi, các cậu nghĩ sao cũng được, với tớ botnet dùng để kiếm tiền chứ ko phải để phá hoại như các cậu làm và nghĩ
Mong các cậu thông cảm, đừng vào đây phá bọn mình nữa được ko,

Newbie muốn học botnet từ pro hem được ạ.
Trình botnet khủng thế mà toàn giấu nghề thế thì hem tốt.
Người ta bảo hạnh phúc là sẻ chia mà

Dạ em chẳng biết bot net là gì
Em mới học cách đốt nhà của maychu.com.vn tí thui à

Mấy thằng AZS về để cho người ta làm ăn
Không quấy rối nữa nhé.
Thằng nào quấy tao cắt rùi đừng nói không báo trước
@Vô Hình: Người ta giảng hòa rùi thì không nên chọc phá nữa
@All: Thèm MMO rùi đâu. Ai nhận làm đệ tử hem nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays