• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut pass very Hostgator 100%

Status
Not open for further replies.

witexpro

Banned
Reactions
231
MR
0.000
Cho dù dùng thẻ tín dụng chính chủ mua host của hostgator.com thì cũng bị bắt very thông tin như scan này nọ đúng ko.... ? :D
Ko nói nhiều nữa.
Tên tut: Reg hostgator mà ko bị scan này nọ, qua đc gate (thẻ của bạn đủ tiền) thì sau 30s có info host.
Chỉ áp dụng cho host thôi nhá, sever, vps chưa test.
Độ live thì: ko dám 100% nhưng hiện mấy e host của mình xài mấy tháng này ko sao
Giá: 50$. no trả giá, no fix

Muốn trung gian thì binh6699 hay vpsmmocom ấy, ông này từng trung gian cho mình.

p.s: chỉ bán cho 1 vài người thôi nha.
tut ngon, của chính mình, hiện mình cũng chỉ ms dùng tut đúng 5 lần.

Last edited:
tốn tiền mua host lai phải + thêm 50$ nữa :D làm sao cho lời
làm ... cho lời :D

Cho dù dùng thẻ tín dụng chính chủ mua host của hostgator.com thì cũng bị bắt very thông tin như scan này nọ đúng ko.... ? :D
Ko nói nhiều nữa.
Tên tut: Reg hostgator mà ko bị scan này nọ, qua đc gate (thẻ của bạn đủ tiền) thì sau 30s có info host.
Chỉ áp dụng cho host thôi nhá, sever, vps chưa test.
Giá: 50$. no trả giá, no fix

Muốn trung gian thì ling6699 hay vpsmmocom ấy, ông này từng trung gian cho mình.

p.s: chỉ bán cho 1 vài người thôi nha.
tut ngon, của chính mình, hiện mình cũng chỉ ms dùng tut đúng 5 lần.
reg host gator bằng cc đâm thì tôi ko biết chứ cc chính chủ thì chỉ cần gởi mail là ok thôi mà

làm cái gì trò này,có live nổi không,qua được mà không live được thì ăn thua gì,trả 10 triệu nếu live 6 tháng

làm cái gì trò này,có live nổi không,qua được mà không live được thì ăn thua gì,trả 10 triệu nếu live 6 tháng
Độ live thì: ko dám 100% nhưng hiện mấy e host của mình xài mấy tháng này ko sao

Cậu đừng nổ, ngon đưa 10tr đây, cho trung gian giữ luôn, muốn gói nào mình tự tay làm cho. max 3 năm.
thích hold 1 tháng trả 1 tr cũng đc. đến tháng thứ 6 lấy số tiền còn lại?
OK

Cậu đừng nổ, ngon đưa 10tr đây, cho trung gian giữ luôn, muốn gói nào mình tự tay làm cho. max 3 năm.
thích hold 1 tháng trả 1 tr cũng đc. đến tháng thứ 6 lấy số tiền còn lại?
OK
Chơi thế này thì cậu lời quá. Có mất phải có đc chứ. Nếu ko live đủ 6 tháng thì cậu phải mất 1 khoản nào đấy chứ ?

Nổ gì chứ,nói thật nếu live được 6 tháng mua chứ sao không? hàng đã cheat trả mấy mà tèo,chứ còn cứ *** của mình mua thì verify chút cũng chẳng sao

Ver thì ver thôi có sao đâu ta. Có 1 tip nhỏ muốn share ae là xài thẻ visa ảo trust cảrd mà buy. Buy xong sẽ bị ver, chỉ cần contact support bảo là tôi xài thẻ visa ảo mua. Nó sẽ yêu cầu chụp ảnh thông tin thẻ. Thế là vào trust card chụp thui. Hết...

Chủ thớt chém nhẹ :->

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week