Tuyển 2 bạn newbie, đảm bảo thu nhập >5$/day

nospace

Banned
Reactions
53
MR
0.000
Gần đây mình thấy rất nhiều topic cần tìm sư phụ, bla..bla.. nhưng có lẽ thời này tìm sư phụ hơi bị khó :D, mình lâp topic này tuyển 2 bạn newbie muốn chiến PTU (newbie thật sự đó nhé), mình sẽ đảm bảo thu nhập cho các bạn sau 1 tháng sẽ >5$/day :cool: (năng lực mình có vậy thôi, muốn hơn nữa chắc phải dựa vào các bạn thật rồi ^^)

Cấp VPS và 1 themaposter (mình định cấp VPS thôi, nhưng mà lại có dư 2 key thema :p)

Chiến cả 3x và warez, hoặc tùy các bạn chọn, còn mình thì chiến tuốt

1 điều nữa mình xin phép lấy phí mỗi bạn 15$ tại vì mình bỏ sức ra cũng muốn có tí gọi là ;) (thật ra VPS + Thema đã hơn bố 15$ rồi)

Điều mình muốn nói là mình muốn giúp các bạn là chính thôi (2 người ăn ref cũng k được bao nhiêu)

Mình chỉ tuyển 2 bạn gửi mail sớm nhất về cho mình thôi nha

Mail : [email protected]

P/s: Mong các pro đừng gạch đá, năng lực mình có hạn chỉ giúp được các newbie thui ạ :rolleyes::rolleyes:

vãi bạn. đúng là lắm hình thức thật
tất nhiên là chỉ tuyển new thôi.
chưa biết gì mà. lấy gì để tin bạn đây
thoạt đầu tưởng top ngon cho new
ai ngờ cũng có mùi cam
cảm ơn bạn đã reply, mình k có time đôi co với bạn :D

quá ngon nếu đúng như những gì thớt cam kết:cool:

newbie thì lấy đâu ra 15$ giờ :( muốn được học mà không đủ tiền đóng học :( người nông dân trồng rau phải làm sao :(

Nếu mà làm trước lấy tiền sau, thì em xin một slot -_- Giờ tất tay hết tiền mất rồi :(

Bạn có thể đào tạo trước lấy tiền sau không ... ví dụ như sau 1 tháng mình sẽ nộp học phí .... vì newbie đào đâu ra tiền mà nộp trước
nếu bạn nói newbie k có tiền nộp trước có lẽ bạn nên bỏ PTU, có 300k bạn ăn sáng vài ngày là hết rồi mà đầu tư để có thu nhập lại k muốn, mình k thèm cái 15$ của các bạn đâu, sao bạn k nghĩ giờ các bạn vào lấy VPS + auto + kinh nghiêm xong chuồn mất thì sao, việc gì cả 2 bên cũng đều có rủi ro cả thôi, mình đã đủ 2 người, những người chậm chân vẫn đang ngồi đấy mà nói thì xin lỗi nhé, close ;)

Nói như cậu ngày ăn sáng 20k vài ngày hết 300k à @@
cậu chỉ nói cho cậu thế cậu lấy 30$ rồi bỏ đi đâu ai đòi dc @@
đói với nb thì 15$ có khi phải cả tháng @@

Nói như cậu ngày ăn sáng 20k vài ngày hết 300k à @@
cậu chỉ nói cho cậu thế cậu lấy 30$ rồi bỏ đi đâu ai đòi dc @@
đói với nb thì 15$ có khi phải cả tháng @@
bạn có hiểu tiếng việt k, mình đã tuyển đủ, tin hay k cậu cũng k được tuyển đâu ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom