Tutorial TUYỂN MEM CHIẾN LINKBUCKS.

Status
Not open for further replies.

long9x

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Hi. link bucks ai cũng biết rồi .Về độ uy tín của linkbucks thì anh em nào cũng biết rồi, tính đến nay linkbucks đã pay hơn 3 triệu usd từ khi lập, pro chơi nó cũng phải vài chục - vài trăm $ 1 ngày ấy chứ.. Như bữa trước mình đã pots bài này:
http://mmo4me.com/threads/thanh-qua...chi-phat-trien-linkbucks.134778/#post-2838868

Hnay thì đã nhận proof nên mạn phép tuyển mem,

đầu tiên các bạn đăng ký: http://www.linkbucks.com/referral/672669 link ref của mình.coment id của các bạn tại đây.

Sau đó pm yahoo: offervn365 mình hướng dẫn nhé, tất nhiên là cũng mất time và chắc chắn $ thì ngày 1 ngày 2 chưa có được. nhưng làm vào lúc rảnh chơi thôi. Nói chung lúc bắt đầu làm, cách đây cũng 2 tuần mình kiếm được tầm chục click ngày được vài cent, nhưng giờ trung bình mỗi ngày cũng là 0.x$ về lâu về dài, vài tháng 1 năm thì con số nó sẽ lớn dần theo time :D.

À, điều kiện các bạn tham gia : không chơi cheat, không chơi autosurf, không nghĩ tới việc gian lận, $ ít chịu khó rồi dần dần sẽ là nhiều, hôm nay mình được ngày 0.xx$ các bạn chê mình, tầm vài tháng or 1 năm sau khi mình đã được vài $ or vài chục $ 1 ngày thì khi đó các bạn đừng nuối tiếc rằng sao mình không làm đi nhỉ?

Tất nhiên cũng đơn giản lắm người gà lắm cũng làm được, quan trọng các bạn có chịu làm như là vui chơi không thôi. làm đừng nghĩ tới tiền trước mắt. OK ai chơi pm yahoo mình nhé.

id:shinpr0x5
Pm yh thớt ơi..chăm chỉ đây

ok các bạn cứ đăng ký nhé, làm vui lúc rảnh thôi, mình giờ lên đc 0.7-0.8$ rồi nên ngày chỉ bỏ ra tầm 30-40p 1 ngày làm cho vui thôi. hi vọng vài tháng nữa sẽ gấp vài lần. mình đang soạn 1 bài cho tất cả các ref hiểu cách mình chơi, ai theo được thì theo nhé :D :D

ok đã xong nhé bạn nào muốn chơi đăng ký và để lại yahoo em send link nhé, bạn nào chăm chỉ nghĩ lâu dài thì chơi nhá, các bác cheat thì stop dùm em :D

id: davidjamestrung
thớt online dẫn lối em đi với nào

ok các bạn nào muốn chơi cứ đăng ký để yahoo mình để bài viết hướng dẫn nhé, các bạn làm hay không là do các bạn :D. muốn có $ thì phải làm thôi :D

Trả lời 1 số câu hỏi chung:
Mình không biết gì có làm được không? - uh, mới cách đây 4 tuần mình cũng mới tìm hiểu cách tạo blogspot mà :D. qtrong mình có chiu làm nghiên cứu hay không thôi :D
Kiếm tiền bằng cách nào? - Người ta muốn xem nội dung của bạn khi ng ta click mình có tiền .

Nói tóm lại là bạn làm bạn sẽ có $ vậy thôi, quan trọng ở đây là làm lúc rảnh rỗi không mất time, sau này về lâu về dài thì có thể thụ động không làm vẫn có $., ít hay nhiều do độ chăm chỉ, tìm hiểu phát triển thêm của bạn.

anh em đăng ký ở đây để lại yahoo or pm mình nhé , mọi thứ cũng đơn giản thôi anh em chịu khó đọc nghiên cứu 1 chút là ra vấn đề, chứ đừng hỏi mấy câu tự tìm hiểu được. :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week