Tuyển mem làm off. Giá 35k/acc. Có video và file hướng dẫn!

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Thông báo 10/11/2011:
Nick mrsurvey192 đã bị hack, tất cả các mem đang làm k giao dịch bất kỳ cái gì với YH: mrsurvey192 nữa. Có vấn đề gì thì pm YH: cuchuoi.muoi2803. Mem nào có YH là boybocktimgirlshock pm gấp với mình để nc nhé.

Như title.
Mình đang tuyển mem làm off site ngon. Mỗi acc hoàn thành mình gửi các bạn 35k.

Yêu cầu:
† Mem tự lo socks. Vì 1 số mem vào kêu làm và đòi socks, nhưng cuối cùng thì dùng sock đó vào việc # chứ chẳng để làm off. Các bạn có thể dùng sock hoặc VPN đều đc, miến là fake đc sang ip US là ok.

† Mối ngày làm tối thiểu là 4 acc, bạn nào bận có thể pm báo cho mình.

Nộp acc vào các ngày 10, 20, 30 hàng tháng, sau khoảng 3 ngày thì mình sẽ pay.

Bên mình có chính sách hỗ trợ là mỗi acc die thì bọn mình sẽ hỗ trợ các bạn 5.000VND/acc. Nhưng có giới hạn số acc die.

Bạn nào có 1 nhóm làm việc tốt mà k có socks, các bạn có thể pm mình để test, nếu năng suất ok thì bọn mình có thể hỗ trợ tiền mua sock cho các bạn.

Bọn mình có video và file hd làm off cho các bạn. Bạn nào k hiểu có thể pm để làm. ^^!

Trên đây mới chỉ là những vấn đề cơ bản. Bạn nào muốn có thêm thông tin thì pm với mình theo Y!M: cuchuoi.muoi2803 hoặc mrsurvey192

Last edited by a moderator:
Site rất nhiều off cậu ạ. Làm thoải mái. Nhưng chỉ cần đủ 5points là ok. Bạn nào làm lên đc 9points thì bọn mình trả 70k/acc
Cứ làm 1 acc phải đạt đc 5 point mới đc 35k..còn ko đc 5 point tì sao...mà 1point = bao nhiu $

Cứ làm 1 acc phải đạt đc 5 point mới đc 35k..còn ko đc 5 point tì sao...mà 1point = bao nhiu $

Site này có rất nhiều off, vì vậy nên cậu k lo là thiếu điểm. ^^! Còn bên mình k tính 1p = bao nhiêu $. Mà tính luôn là cứ 1 acc làm đc 5point thì mình gửi các bạn 35kVND. ^^!

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

tính point kiểu gì??

Thì mỗi off tầm từ 0.4point đến 1point. Có off thì nó cộng điểm luôn cho bạn, có off thì có khi phải chờ tầm 30 phút đến 1h. ^^!

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Up cho ae tham gia nào ............

---------- Post added at 12:53 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Up lên trời nào........ Bay mất hút luôn đi. :D

1 acc làm mấy phút thế

Cái đấy là tùy cậu thôi mà. ^^! Mọi người bảo lâu. Và rất nhiều ng đã nản và bỏ cuộc. ^^!

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:33 PM ----------

5point = 5$ =35k :))

:)) Miễn bàn. Cậu hỏi mọi người thì biết thôi! Xem giá đấy là cao hay thấp. Còn mình thua bạn rồi. :))

lam 5point =5$ ak :binhsua72:

mình chưa bít site nhưng bạn ấy bảo mỗi off gia 0.4-1p thì 5point không thể là 5$ được.ai không làm ăn cũng không nên ném đã hoặc có ném thì đọc cho kĩ:)).các site vn bjo off toàn để 0.2-0.4/1 off.hơn nữa site bạn ấy có cre instant thì quá tốt vì khi làm sẽ rút ra được list off mà không phải chờ cre theo đợt:D.chúc bạn làm ăn tốt và đừng có bán cam nhé;))

giá được nhưng làm được 5 p không dễ , vì có ip thì báo off này làm rồi, có ip thì off kìa .. hôm nay làm được acc 3,6 p. Bỏ rùi . hix T_T

Làm việc tự do được không, không ép buộc bao nhiêu acc 1 ngày. Mà pay qua j nhỉ:binhsua28:

Làm tự do đi bác, với lại việc buộc phải đủ 5 p thấy hơi khó, nhỡ đâu làm đến 4p rồi mà socks nó die thì sao, uổng công quá

mình chưa bít site nhưng bạn ấy bảo mỗi off gia 0.4-1p thì 5point không thể là 5$ được.ai không làm ăn cũng không nên ném đã hoặc có ném thì đọc cho kĩ:)).các site vn bjo off toàn để 0.2-0.4/1 off.hơn nữa site bạn ấy có cre instant thì quá tốt vì khi làm sẽ rút ra được list off mà không phải chờ cre theo đợt:D.chúc bạn làm ăn tốt và đừng có bán cam nhé;))
:m190: đọc thì thấy 5p ở đây chính xác là 5$
Cái giá này hơi bèo

:m190: có đc làm thử k chủ thớt

Làm thử thoải mái cậu ạ. ^^!

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Làm việc tự do được không, không ép buộc bao nhiêu acc 1 ngày. Mà pay qua j nhỉ:binhsua28:

Làm tự do cũng đc bác ơi. Yêu cầu như thế là để mọi người có trách nhiệm thôi. ^^! Pay qua đông á ạ!

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Làm tự do đi bác, với lại việc buộc phải đủ 5 p thấy hơi khó, nhỡ đâu làm đến 4p rồi mà socks nó die thì sao, uổng công quá

Uổng công thì đã có hỗ trợ 5.000VND/acc die rồi mà bác. ^^!

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

@all: Bác nào nhiều gạch cứ quăng nhé. Đã đội mũ bảo hiểm! Gạch nhiều về e xây chuồng ..... Tẹt bô đê! =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week