Tuyển mem làm offer site mới ra lò

kimchuda

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chào toàn thể ace MMO4VN, mình xin mạo muội post bài tuyển mem làm offer mong ace ủng hộ.
+ Site: mới ra lò, check sock cực dễ. tỉ lệ lead cao
+ Sock
+ Tự lo sock: 19k/1$
+ Cấp sock: 18k/1$
+ Yêu cầu:
+ số acc 1 ngày: 10-15 acc (cấp sock)
+ : không yêu cầu (tự lo sock)
Bonus:
+ Sau 1 đợt tổng kết mem nào làm được 150$ sẽ bonus 50.000vnđ. Số tiền bonus này tuy không nhiều nhưng cũng gọi là để khích lệ ace có tinh thần làm
+ Thời gian pay tiền: do site mới nên 1 tháng sẽ pay 2 lần vào ngày 16 và mùng 1. Sang tháng thứ 2 sẽ pay theo tuần cho anh em có kinh phí cũng như tinh thần để chiến tiếp
+ Yêu Cầu
+ Mem có kinh nghiệm
+ Mem mới tập chơi off, nhưng cũng có chút xíu kinh nghiệm, mình sẽ hướng dẫn thêm
+ Newbie: nhưng phải biết fake ip, phần làm off mình sẽ hướng dẫn.
+ Thông cảm: vì mình không có thời gian nhiều để mà teamview vs làm clip hướng dẫn cho từng mem. Nhưng theo mình thay vì làm clip, ace không biết làm off nào thì pm mình, mình sẽ hướng dẫn cụ thể rõ ràng, vì trong khi làm sẽ có phát sinh 1 số vấn để mà khi làm clip sẽ không thể biết được, bên cạnh đó mình cũng sẽ bày cho ace cách lấy info sau cho hợp lý (đối với ace nào không có tool get info nhé).
+ Các pác ghé qua đá hộ mình 1 phát nhé. xin chân thành cảm ơn
+ Nick yahoo: bac_nguyenphuongkg
+ Chú ý: Mem đăng ký phải xuất trình giấy tờ đầy đủ ngay lúc xin làm (tên ngân hàng, tên chủ thẻ, số tk ngân hàng). Đề phòng mem ảo lấy nick đi chôm sock

Last edited by a moderator:
còn tuyển nữa ko pro
m đang túng tiền quá
cũng nhắm mắt làm liều kiếm tiền trả nợ
Cậu mà làm liều thì tớ cũng nhắm trả liều cho cậu:binhsua57:

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:04 PM ----------

up giúp cho bác
Thanks bác nhiều đã up dùm

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
:)) up cho sub mới

---------- Post added at 12:40 AM ---------- Previous post was at 12:37 AM ----------

chú ý xuất trình giấy tờ tùy thân trước khi ăn cắp socks :D

Chào toàn thể ace MMO4VN, mình xin mạo muội post bài tuyển mem làm offer mong ace ủng hộ.
+ Site: mới ra lò, check sock cực dễ. tỉ lệ lead cao
+ Sock
+ Tự lo sock: 19k/1$
+ Cấp sock: 18k/1$
+ Yêu cầu:
+ số acc 1 ngày: 10-15 acc (cấp sock)
+ : không yêu cầu (tự lo sock)
Bonus:
+ Sau 1 đợt tổng kết mem nào làm được 150$ sẽ bonus 50.000vnđ. Số tiền bonus này tuy không nhiều nhưng cũng gọi là để khích lệ ace có tinh thần làm
+ Thời gian pay tiền: do site mới nên 1 tháng sẽ pay 2 lần vào ngày 16 và mùng 1. Sang tháng thứ 2 sẽ pay theo tuần cho anh em có kinh phí cũng như tinh thần để chiến tiếp
+ Yêu Cầu
+ Mem có kinh nghiệm
+ Mem mới tập chơi off, nhưng cũng có chút xíu kinh nghiệm, mình sẽ hướng dẫn thêm
+ Newbie: nhưng phải biết fake ip, phần làm off mình sẽ hướng dẫn.
+ Thông cảm: vì mình không có thời gian nhiều để mà teamview vs làm clip hướng dẫn cho từng mem. Nhưng theo mình thay vì làm clip, ace không biết làm off nào thì pm mình, mình sẽ hướng dẫn cụ thể rõ ràng, vì trong khi làm sẽ có phát sinh 1 số vấn để mà khi làm clip sẽ không thể biết được, bên cạnh đó mình cũng sẽ bày cho ace cách lấy info sau cho hợp lý (đối với ace nào không có tool get info nhé).
+ Các pác ghé qua đá hộ mình 1 phát nhé. xin chân thành cảm ơn
+ Nick yahoo: bac_nguyenphuongkg
+ Chú ý: Mem đăng ký phải xuất trình giấy tờ đầy đủ ngay lúc xin làm (tên ngân hàng, tên chủ thẻ, số tk ngân hàng). Đề phòng mem ảo lấy nick đi chôm sock
Ý kiến hay đó cậu ........ thế thì nạn reg Yh tùm lum đi xin làm rồi trôm socks đc nữa ....Uppppppp vì sáng kiến hay , ah và thu acc thường xuyên nữa !

Announcements

Forum statistics

Threads
423,024
175,359
Latest member
m88link02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back